Suggest Traffic click Beta

Status
Not open for further replies.

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
UPDATE BẢN 1.1.0
- Thay đổi về thuật toán: 1link sẽ duyệt qua toàn bộ ip có trong danh sách.
- Thêm chức năng click random link, tự động bỏ qua alert
- Cho phép lưu ip ở chế độ profiles (1 lần có thể chạy nhiều ip của nhiều quốc gia)
Trong bản này số thread tương ứng với số link bạn add vào, lấy ví dụ bạn add vào 5 link thì số thread tối đa bạn có thể chạy chỉ là 5.
Vậy những người chỉ cần boot cho 1 link thôi thì phải làm thế nào để tăng tốc độ boot ?
Add link đó vào nhiều lần, rồi chia danh sách ip ra thành số profile tương ứng với số link add vào. Sau đó mỗi link chọn mỗi profiles ssh tương ứng để khỏi bị trùng ssh (nếu điều đó cần)

Tool có thể chạy tối đa mấy thread ?: trên tool mình để thread là unlimite (không hạn chế), tuỳ vào cấu hình máy và tình trạng mạng hiện tại mà chọn số thread hợp lý, đối với những người lần đầu tiên chạy tool nên để thread là 1 và 2 rồi sau tăng dần dần lên nếu cảm thấy máy mình đáp ứng được.
Tool có thể pass được 301 youtube không ?
Câu trả lời là không vì thằng youtube khá là thông minh trong việc check view nên những tool gà như mình thì khó mà qua mặt. Nó cần 1 tool riêng để thực hiện các chức năng chỉ phục vụ cho youtube chứ không thể hỗn hợp như tool này được, bản tool dành cho youtube hiện mình đang code, nếu hoàn thành sớm thì sẽ ra mắt trước tết, nếu không thì chắc phải qua tết.
Tool có tự động clear cookie không ?
Cái này bạn vào tab Option trên tool sẽ có phần tuỳ chọn xoá hoặc không nhé !
Tại sao không thấy hiện quảng cáo khi chạy tool ?
Cái này đã ngốn hết 3 ngày của mình, và mình xin trả lời là tuỳ con ssh, vì mình đã test có 1 số con ssh nó từ chối kết nối ngay trên khung quảng cáo.
Sao không thấy tool click khi đã chọn đúng tọa độ
Về phần click các bạn nên lưu ý nhất là user agent, user agent khác nhau thì bố cục trang web sẽ hiển thị khác nhau<==trật tọa độ. Một nguyên nhân khác đó là click banner flash, thường thì phải click double vào mới ăn click,nếu bạn chỉ sent vào đó 1 tọa độ = click 1 lần<==không ăn click trường hợp này các bạn chọn 2 điểm click cùng 1 tọa độ (= double click)
Các thông số trên tool có ý nghĩa gì ?
Thead: số link được chạy cùng 1 lúc
Time on site: thời gian sẽ tắt trình duyệt
Click after: (nếu có click) khi browser được gọi lên thì thời gian 'click after ' bắt đầu đếm==click point 1. Sau khi click xong nếu có click 2 thì đếm tiếp 'Delay click'==> click point 2, nếu không có click point 2 thì đếm 'Time on site'==> tắt trình duyệt. Cứ như vậy nếu có point 3 hoặc point 4 thì nó sẽ đếm 'Delay click' sau khi hoàn thành hết click mới bắt đầu đếm 'Time on site'.
Delay click: xem trên quy trình click after

Trên đây là một số điều có thể các bạn sẽ thắc mắc.

Để sử dụng tool trên máy tối thiểu cần có framework 4.0
Demo video hướng dẫn

Link download
https://www.dropbox.com/s/iekohufpop1e1pm/TRIAL_WOLFTRAFFIC_CLICK.rar?dl=0

Last edited:
hóng :v

hóng, giá tool ntn thớt

Hóng.

Mình lập top để lấy link gán vào tool cho tiện, vì mình sẽ lấy top này support cho tool của mình luôn, các mod cho mình post bài trước rồi mình edit sau, trong hôm nay thôi :)
đã nhận bản beta của bác, lỗi hơi bị nhiều bác à

share e bản beta test với @ gmailservice
:p:D

Mình lập top để lấy link gán vào tool cho tiện, vì mình sẽ lấy top này support cho tool của mình luôn, các mod cho mình post bài trước rồi mình edit sau, trong hôm nay thôi :)
nhầm bác à, không bị lỗi, do mình bấm nhầm nên nó lỗi, đang chạy oo nhé, có điều thiếu ssh quá :p

các bác đừng comment loãng top của em :(, e đang make trial cho các bác, dù sao trong buổi sáng nay các bác cũng có hàng dùng, không vội vàng làm gì :)

Đã xong rồi mấy thím

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,585
170,679
Latest member
yvrary
Back
Top Bottom