Suggest Traffic click Beta

Status
Not open for further replies.
Không thấy yahoo liên lạc vậy cậu ! :)
nằm bên avatar cơ mà hiện tại em đang nâng cấp chưa có thông tin gì về em nó đâu bác :)

bác cho e xin cái lic dùng thử vài ngày đc ko? down về mới run mà nó kêu expired :(
thank bác
Đợi đợt beta tiếp theo bạn nhé, sắp rồi đó

- Video demo bản traffic sắp ra mắt, mình đang chuẩn bị mọi công đoạn để hoàn thiện và đưa vào beta, trong bản này sẽ có tuỳ chọn sử dụng renci ssh.net hoặc bitvssh client
- Chắc chắn sẽ chiến được các dự án cmp, ads,..
- Sẽ có dự định add thêm proxy, socks, HMA để thêm tùy chọn

Bổ sung cho bác gmail tí , nên tích hợp vào random size cửa sổ bật lên tránh việc bị site check độ phân giải . Nên random mấy size thường sử dụng như 1920x1280 hay 1360x ... gì đấy cho nó phù hợp.

Không biết tool này đã có fake HDH OS chưa nhỉ , nếu chưa thì bác Gmail tích hợp vào luôn thì càng tốt :D

Bổ sung cho bác gmail tí , nên tích hợp vào random size cửa sổ bật lên tránh việc bị site check độ phân giải . Nên random mấy size thường sử dụng như 1920x1280 hay 1360x ... gì đấy cho nó phù hợp.

Không biết tool này đã có fake HDH OS chưa nhỉ , nếu chưa thì bác Gmail tích hợp vào luôn thì càng tốt :D
OS nó nằm trên user agent chứ nhỉ :D. làm gì có tool nào fake đc OS :D

[QUOTE="gmailservice, post: 4372457, member: 79056]OS nó nằm trên user agent chứ nhỉ :D. làm gì có tool nào fake đc OS :D[/QUOTE]

Hôm bữa em có hỏi 1 bác bên vozforums về việc site check thông tin thì đc biết là khi mình truy cập 1 trang web thì vô tình tải về 1 tập tin js về máy tính , tập tin đó sẽ đọc thông tin máy tính như HDH , độ phân giải máy tính , dộ phân giải trình duyệt , .. rồi gửi về máy chủ . Từ đó biết được thông tin của người sử dụng.

Ko biết có đúng không bác gmail nhỉ , em chiến adf.ly thử block 3 tập tin js nó gửi về thì adf.ly ko hoạt động , còn block những cái khác thì adf.ly vẫn chạy bình thường . Bác ấy bảo là do thằng adf.ly nó cố tình để check thông tin của người sử dụng nhằm ngăn chặn cheat .

A bac nho tich hop random size cua so bat ra nhe :D viet tren dt bi loi~

Bác ấy có bảo là , tùy trình độ người viết chương trình sẽ viết phần mềm thế nào để đánh lừa đc cái file js ấy , từ đó tạo thông tin giả do người dùng muốn để gửi về máy chủ theo dõi . Nhờ vậy có thể đánh lừa đc máy chủ vào các mục đích riêng như hack cheat hay ẩn giấu thông tin

Bác ấy có bảo là , tùy trình độ người viết chương trình sẽ viết phần mềm thế nào để đánh lừa đc cái file js ấy , từ đó tạo thông tin giả do người dùng muốn để gửi về máy chủ theo dõi . Nhờ vậy có thể đánh lừa đc máy chủ vào các mục đích riêng như hack cheat hay ẩn giấu thông tin

Ý anh ta là đang nói đến User-Agent đó bạn => vào đây để kiểm chứng nhé http://whatsmyuseragent.com/ (Có các thứ cho phép javascript lấy thông tin từ request header như screen, window size, agent,...)

* Javascript chỉ hoạt động hạn chế trong 1 phạm vi cho phép. Nếu như files *.js gì đấy mà anh ta nói nó có thể can thiệp vào được Management tại máy khách để lấy thông tin thì tôi cũng chả muốn dùng Windows.

Fake OS chỉ cần thay đổi User-Agent là đc.

Ra là vậy , em có thử truy cập đúng cái địa chỉ trong cái javascript file js ẩn của adf.ly thì nó bật lên hộp download 1 cái file nào đấy , chả biết có đúng ko :D

À mà ko biết tại sao mấy hôm nay em chiến adf.ly = ssh trót lọt mà countries thì toàn ra proxy là sao nhỉ , phải chăng thằng adf.ly nó thay đổi thuật toán với có cách mới để check nhỉ . Bác Hero có biết thông tin gì không :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom