Suggest Traffic click Beta

Status
Not open for further replies.
cần thêm add nhiều link 1 lúc , nhiều bạn chơi adf,img,... cần add link với số lượng lớn cùng tọa độ click.
có thêm tính năng export link đã add ra ngoài để vps die thì chỉ cần import vào ko cần add link lại mất công.

Sẽ sửa cái này :D

Nên để broswer size vừa mặc định vừa tùy chỉnh , có vài size chỗ cần nhấn nó lại nằm ở dưới , size mặc định ko đủ tầm nhìn để dòa tọa độ.

Tool nó tự động scroll để click mà bạn, cần gì phải thấy tọa độ click :D

Đã update lại link các bác test lại
fix lỗi không nhận ref và 1 số cái linh tinh khác, đối với 1 số bác bị treo vps em đã biết nguyên nhân, đó là khi open browser bị UAC chặn, nếu lần đầu mở tool các bác nên bỏ vào 1ip và chạy thread là 1, khi cái browser hiện lên sẽ có 1 cái bảng thông báo, các bác bỏ check trên cái bảng đó rồi nhấn run nếu ai không làm được pm yh m support
https://www.dropbox.com/s/iekohufpop1e1pm/TRIAL_WOLFTRAFFIC_CLICK.rar?dl=0

treo vẫn phải canh không canh thì lỗi , thỉng thoảng cái trình duyệt bị đơ k đóng vào là không chạy tiếp, không biết mình làm sai chỗ nào không nhưng cài click không được
có j buzz yahoo mình team xem nhé đã có mấy bác chạy lỗi do sai thao tác rồi

Mình cũng vậy , chọn profile 1 thì màn hình trắng bách , còn ko chọn thì nó lại load được :confused:

mình thấy cũng bình thường , coder mà cũng có sai sót chứ , đây là góp ý báo lỗi để bác ý hoàn thiện tool tốt hơn nên chả phải gạch đá gì
báo lỗi bác ý còn cảm ơn ý chứ :D
Fix lỗi này rồi mấy bác down lại link nha

Gợi ý:
1> Trong 1 luồng khi xử lý xong 1 công việc hoặc các đối tượng thành phần thì cần cho GCCollection hủy nó khỏi vùng nhớ không được quản lý <= nó giúp em giải quyết việc chiếm dụng bộ nhớ RAM sau quá trình xử lý xong mà GCCollection chưa xử lý kịp.
2> Tham khảo cách dùng ThreadPool, MonitorSynchronization, WaitSynchronization, tham chiếu Mutex <= nó sẽ xử lý nhanh hơn, kiểm soát phân luồng tốt hơn.
3> Giảm thiểu việc sử dụng timer <= nó ngốn CPU khá đấy
4> Nên phối hợp async method - await Task.Delay thay vì dùng quá nhiều Thread.Sleep

Last edited:
Gợi ý:
1> Trong 1 luồng khi xử lý xong 1 công việc hoặc các đối tượng thành phần thì cần cho GCCollection hủy nó khỏi vùng nhớ không được quản lý <= nó giúp em giải quyết việc chiếm dụng bộ nhớ RAM sau quá trình xử lý xong mà GCCollection chưa xử lý kịp.
2> Tham khảo cách dùng ThreadPool, MonitorSynchronization, WaitSynchronization, tham chiếu Mutex <= nó sẽ xử lý nhanh hơn, kiểm soát phân luồng tốt hơn.
3> Giảm thiểu việc sử dụng timer <= nó ngốn CPU khá đấy
4> Nên phối hợp async method - await Task.Delay thay vì dùng quá nhiều Thread.Sleep
tks anh nha, em xem lại có j nhờ anh tư vấn, có gì em sent soure qua cho anh :)

Tội nghiệp thằng em, vất vã mấy hôm nay!
Hình như bên congdongcviet củng có thấy nick này. Nhờ nick này mà mình thông rất nhiều thứ @@!

Chào các bác, đến hẹn lại lên, thôi không dài dòng nhỉ đi vào vấn đề luôn :D
Giới thiệu sơ qua :
- Trong bản này đã xử lý được các lỗi connect cũng như lỗi click của bản trước, update thêm 2 tọa độ click nữa là 4 thêm một số tùy chỉnh trên browser.
- Tự động xóa cache và cũng như là tệp tạm của nó, tránh đầy ổ cứng khi treo tool
- Trên tool các thông số đều là random.
- Bản này mình để unlimit thread nên các bác nhớ tùy chỉnh cho hợp lý, die máy hông chịu trách nhiệm.
Vì đây là bản beta nên chắc sẽ khó tránh lỗi, nên trong quá trình dùng các bác sử dụng chức năng
feedback trên tool gửi về cho mình các ý kiến đóng góp, mình sẽ tiếp nhận, vì thời gian bận nên mình không thể reply hết qua yahoo được, cái này thì chắc các bác cũng hiểu và thông cảm thôi :D

Để sử dụng tool trên máy tối thiểu cần có framework 4.0

Demo video hướng dẫn
Link download
https://www.dropbox.com/s/iekohufpop1e1pm/TRIAL_WOLFTRAFFIC_CLICK.rar?dl=0

Các bác nào mua tool trước đó test xem nếu okie thì feedback lại mình kèm theo yahoo+(key nếu có) để mình send update
Up ... !

Đã test bản mới nhưng nói chung vẫn lỗi

CHẠY DC 1 VONG THÌ BỊ LỖI NÀY:(

Cái này giao diện đẹp, bắt mắt đó bác nhưng có lỗi:
Mới mở để vô nó báo error: Please contact Y!M của cậu.
Kệ nó cứ chạy nhưng cảm giác khó chịu, không load page có video được, với bị lỗi như các bác ở trên.
Sau 1 hồi đi uống nước trà lên thấy số lần boost vẫn 1.

Updating.....nha mấy thím, kiểu gì em cũng fix hết cho mấy thím :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,444
Latest member
Buiduclong
Back
Top Bottom