Suggest Traffic click Beta

Status
Not open for further replies.
treo vps nửa tiếng lại treo ><
em treo đêm qua vps của 2 bác kia ngon lành đến sáng này mà, cấu hình vps thế nào và thread bao nhiêu bác

2 thread vps google ram 16gb

Tool dùng khá thân thiện tuy nhiên em thấy 1 lỗi là Browser bị antivirus nó báo là virus rồi chặn lại.

Nhìn tool khá chuyên nghiệp, sau khi test thì thấy như sau:
Chọn refer Profile1 thì không load dc link
2 là việc sửa link đã add hơi khó khăn

Nhìn tool khá chuyên nghiệp, sau khi test thì thấy như sau:
Chọn refer Profile1 thì không load dc link
2 là việc sửa link đã add hơi khó khăn
như bác này, dùng bitvise thì truy cập web bình thường nhưng surf thì không ra, 1 màu trắng xóa... (cùng 1 ip SSH)

haiz, khi chọn referral thì nó không load web, chọn None thì load web bình thường!

Last edited:
:3 view youtube , màn hình tắng xoá , vào anlytish youtube xem thời gian thức thực ko lên , treo 3 tiếng ko dc gì hết

như bác này, dùng bitvise thì truy cập web bình thường nhưng surf thì không ra, 1 màu trắng xóa... (cùng 1 ip SSH)

haiz, khi chọn referral thì nó không load web, chọn None thì load web bình thường!
Hình như bị lỗi này thật :D

vừa tét xong, được cái click 4 điểm, nhưng cái browser mãi không load nối website, chạy bên ngoài thì vẫn load ầm ầm, vào tool lại ra màn hình trắng, không load ra gì hết

treo vẫn phải canh không canh thì lỗi , thỉng thoảng cái trình duyệt bị đơ k đóng vào là không chạy tiếp, không biết mình làm sai chỗ nào không nhưng cài click không được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,381
172,482
Latest member
chiropractic

Most discussed of week

Most discussed of week