Other [ToSang] Huy Động Vốn-Mượn tiền - Góp Ít Thành Nhiều !!

Bây giờ PTC hơi bèo vả lại chỉ còn tiền trong PP thôi không giúp bạn được thành ra up xin cái thanks thôi :binhsua41:

Bây giờ PTC hơi bèo vả lại chỉ còn tiền trong PP thôi không giúp bạn được thành ra up xin cái thanks thôi :binhsua41:
Mình lại thấy PTC đang màu mỡ đấy chứ. Nếu biết cách khai thác thì tuyệt vời!

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 09:57 AM ----------

Anh em vào góp chút hảo tâm nào!

Cho mình hỏi, bạn mượn 1$ rồi trả 1$ đúng không, hay là theo hình thức góp vốn, bạn kiếm lời đc bao nhiêu rồi chia theo tỷ lệ ai góp nhiều thì chia nhiều, góp ít chia ít?

Cho mình hỏi, bạn mượn 1$ rồi trả 1$ đúng không, hay là theo hình thức góp vốn, bạn kiếm lời đc bao nhiêu rồi chia theo tỷ lệ ai góp nhiều thì chia nhiều, góp ít chia ít?
Mình chỉ mượn 1$ và trả 1$ + fee nhận tiền cho các bạn thôi!

Mình chỉ mượn 1$ và trả 1$ + fee nhận tiền cho các bạn thôi!

Ờ, vậy mình sửa lại tiêu đề, đây không phải là cùng nhau kiếm tiền được, và 4rum cũng cấm các hoạt động huy động vốn. Trường hợp của cậu không có lãi nên mình cho mở đến 6h tối mai. Cậu còn mở topic như vầy nữa thì bị ban cảnh cáo 3 ngày nhé.
Thân!

Ờ, vậy mình sửa lại tiêu đề, đây không phải là cùng nhau kiếm tiền được, và 4rum cũng cấm các hoạt động huy động vốn. Trường hợp của cậu không có lãi nên mình cho mở đến 6h tối mai. Cậu còn mở topic như vầy nữa thì bị ban cảnh cáo 3 ngày nhé.
Thân!
Ok, sorry Mod và sorry Rule. Đành dời ngày UP site lại zậy!

được bao nhiu rầu tosang,up up
Đa số ủng hộ bằng tinh thần thôi, ít ai ủng hộ bằng $. Up nhiều $ cho anh em kiếm thêm $, mình cũng có $. Nhưng .................
Ah, lúc trước bán acc NeoBux được bao nhiêu $?

up dum' cậu có ít $ ở pp 5-7$ j đó,send qua pp được k cậu ,vs sau 7 ngày thì 7$ lãi khoảng bnhieu,:binhsua157:

úp dùm đồng hương nếu pay đc LL sẽ ủng hộ 2$ :( pay 2 ngày rồi nó chưa trả nữa.

Last edited by a moderator:
Đa số ủng hộ bằng tinh thần thôi, ít ai ủng hộ bằng $. Up nhiều $ cho anh em kiếm thêm $, mình cũng có $. Nhưng .................
Ah, lúc trước bán acc NeoBux được bao nhiêu $?

người ta chuyển khoản qua ACB...mất tiu.mà ghi number LR đi ủng hộ mi 2$

Thông báo:

+ Qua nhiều reply của các bạn, mình cũng hiểu đôi điều! Thiết nghĩ mình tự kiếm, tự chiến sẽ ổn hơn. Giống Traimo91 đã nói!

+ Cám ơn vài bạn đã có lòng muốn cho tosang mượn. Do số lượng ít quá nên mình sẽ hoãn lại ngày Up BiglevelBux. Anh em nào làm ref site này thì chịu RB thấp 1 thời gian nhé!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom