• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer TOPLINE ( Thế hệ Auto mới sau Vagex )

WWproxy

MMO4ME United
Trader
Verified
Reactions
225
MR
1,000.718
Insuree Balance
33579|16666.66
Service Details
1||Proxy|https://mmo4me.com/threads/wwproxy-proxy-xoay-dan-cu-viettel-fpt-vnpt-nuoc-ngoai.471929/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Jointopline.com là trang web mới hoạt động từ cuối năm 2011, ở các forum website nước ngoài người ta nhận xét khá tốt về nó, đã nhiều người nhận được thanh toán.
Cách thức hoạt động ở jointopline.com:
Bạn chỉ cần đăng ký 1 tài khoản, cài đặt add-on, lướt web bình thường.
Nó sẽ xuất hiện các quảng cáo và số point bạn được cộng vào tài khoản dựa vào thời gian bạn online và số lượng click.
1000 point tương đương với 0.75$, Minimum Payout là 10$. qua PP nhé
Link đăng ký :
https://www.jointopline.com/?fid=CR9W7FC4S8MJ

ủng hộ mình nhé

Chi tiết auto xem tại
http://thuylam11.blogspot.com/

1 ngày cắm máy lợi hơn vagex vì 1 ngày cắm được 0,9 $

Last edited by a moderator:
Cắm làm sao để ko bị BAN vậy cậu?

Chỉ 1 acc 1 IP duy nhất .

Bỏ đ bạn ơi ! thằng này lúc chơi thì ko sao nhưng cứ đến lúc withraw là banned.Mặc dù có acc mình ko hề cắm auto,chỉ để đó vừa duyệt web vừa tính tiền,thế mà nó vẫn banned,đểu VL

Các bác ủng hộ em với

Topline banned nik như điện ;))..chơy cái này ức thêm..may ra mấy upline còn ăn được phần nhiều ref với 1k/1ref để nó còn payout chứ..cắm nik solo nó banned thì thôi rồy :(

Thấy nhiều ng chơi mà ít ng đc trả, hầu hết toàn kêu ca

Topline SCAM đấy. Tớ yêu cầu withdraw 10$ thì ngày mai bị banned. Gửi thư cho support 2 lần thì chẳng nhận được trả lời. Cả kg cam đây này.

Thằng *** topline này, khuyên ae không nên chơi với nó, khi chưa tới 10$, gửi mail nó support rất nhanh, đến khi tới 10$ thì lại banned. chốn vãi lò.

Topline SCAM đấy. Tớ yêu cầu withdraw 10$ thì ngày mai bị banned. Gửi thư cho support 2 lần thì chẳng nhận được trả lời. Cả kg cam đây này.
Tôi cũng bị thế 1 lần và lần đầu tiên thì ok ko bị gì :|
Giờ đang còn 3 acc đang treo VPS :|

Thằng *** topline này, khuyên ae không nên chơi với nó, khi chưa tới 10$, gửi mail nó support rất nhanh, đến khi tới 10$ thì lại banned. chốn vãi lò.

Vi phạm Rules - tơ có proof nhé.Với lại nó là công ty khá lớn nhé ! Hãy xem đi đâu cũng gặp quảng cáo của nó
đơn giãn vào www.vtc.com.vn sẽ thấy

Sáng nay TopLine thông báo tui vậy nè pà con

we're sorry, currently we do not have paid advertisement inventory available for your geographic location

thằng này BAN VCL, lúc rút tiền mới ban, chơi vagex cho lành

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom