• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Topic vi phạm rule forum

Status
Not open for further replies.
hóng cái cm gì . chủ thớt nó đã úp mở như vậy ko còn biết động não đi . ngồi đợi ăn sẵn . đừng share cho ai chủ thớt . im ỉm mà ăn đi . mình biết trang này nhưng ko đủ đổ nghề. @nvdtung2410

Buồn quá các bác à. Mình vẫn chưa được Pay. Tập trung canh thằng YROO mà bỏ bê mất thằng này:eek: Cách kiếm 8$ các bác qua Topic này nhé: https://mmo4me.com/threads/huong-dan-kiem-8-voi-yroo-da-co-proof-khong-fake-ip.242199/

UPDATE: Không share Public nhé... YROO mấy bác phá quá mà... Sắp nát site rồi... Và admin đang cân nhắc cho VN vào blacklist :(

LƯU Ý: SẼ KHÔNG SHARE ĐẠI TRÀ NHƯ YROO NỮA NHÉ CÁC THÁNH CHEAT!!!
ADMIN NÀY CỰC KỲ UY TÍN VÀ LÀ MỘT CÔNG TY CÓ TIẾNG Ở ENGLAND NHÉ :rolleyes::rolleyes:

Sau khi kết thúc hướng dẫn Vietcombank và YROO thì mình sẽ tiếp tục chỉ các bác kiếm tiền một cách hoàn toàn mới:eek:. Công sức của các bác sẽ tỉ lệ với số tiền kiếm được. Max có thể kiếm được 100$/ngày. Sẽ xem xét share ít, vì ko muốn các bác phá nát như YROO nữa:(:confused:. Các bác hóng đi nhá:D. Mình sẽ nhận gạch ngay từ lúc này. :);)
Nhá hàng cho mấy bác thèm chơi:rolleyes::rolleyes:
đặt giep hóng bác
thèm nhỏ giải

share thì không share, ấp a ấp úng, thôi close topic cmnr

nhìn giống kiểu như đang pr cho cái topic yroo kia hơn :D

mmo4me chia sẻ, tư vấn cách thức, rule chơi chân chính thì ít, mà toàn mấy cái topic cheat cheat rồi câu kéo nhau. riết site nước ngoài nó sợ mem mmo vn như sợ chó dại.
trước đâu có đến nỗi như bây giờ, vào xem đa phần các topic hướng dẫn cách đăng kí, cách rút, cách thực hiện, v.v... chẳng nói gì đến gian lận, còn giờ mở topic đa phần nói đến cheat, th ngu thì mở topic cheat để câu kéo mem, th ngu khác ko biết gì thì theo th ngu ref để cheat đại cheat đùa.

đặt dép hóng

nhìn giống kiểu như đang pr cho cái topic yroo kia hơn :D
Xin lỗi bác à. Cái topic kia mình share ra nên bây h mới nát như tương đó. Không cần bác phải nói câu đó ra đâu. VietNam tham quá mà, nên bây h cái ji cũng phải cân nhắc hết :(

Mình báo luôn. Là cách kiếm tiền này mình sẽ bán cho 5 người duy nhất, những thành viên lâu lăm và có nhiều bài viết. Bên cạnh 5 người mình bán Tut thì mình sẽ share cho 1 Mod làm chứng. Vì cách kiếm tiền này là thân ai nấy lo, ai làm nhiều ăn nhiều, ai làm ít, ăn ít. Mình chỉ có nhiệm vụ hướng dẫn các bác vào group của mình và mình sẽ kêu Admin cho phép 5-6 bạn vào nữa. Mod phải là người uy tín trong forum và sẽ kiểm soát 5 bạn kia ko cho lọt cách kiếm tiền này ra ngoài và cũng muốn chứng minh là mình ko scam. Mĩnh dang bắt đầu viết Tutorial và xin Admin... Nên sẽ có thông báo sớm cho mấy bạn tùy vào tình hình... Thân ái...
P/S: mấy bác đừng inbox mình nữa nhé...

Xin lỗi bác à. Cái topic kia mình share ra nên bây h mới nát như tương đó. Không cần bác phải nói câu đó ra đâu. VietNam tham quá mà, nên bây h cái ji cũng phải cân nhắc hết :(
thì mình nghĩ vậy thôi, chứ tut mà đi share thì sớm muộn gì cũng nát mà

Mục đích toptic là sell tut mà :)

Mình báo luôn. Là cách kiếm tiền này mình sẽ bán cho 5 người duy nhất, những thành viên lâu lăm và có nhiều bài viết. Bên cạnh 5 người mình bán Tut thì mình sẽ share cho 1 Mod làm chứng. Vì cách kiếm tiền này là thân ai nấy lo, ai làm nhiều ăn nhiều, ai làm ít, ăn ít. Mình chỉ có nhiệm vụ hướng dẫn các bác vào group của mình và mình sẽ kêu Admin cho phép 5-6 bạn vào nữa. Mod phải là người uy tín trong forum và sẽ kiểm soát 5 bạn kia ko cho lọt cách kiếm tiền này ra ngoài và cũng muốn chứng minh là mình ko scam. Mĩnh dang bắt đầu viết Tutorial và xin Admin... Nên sẽ có thông báo sớm cho mấy bạn tùy vào tình hình... Thân ái...
để mà ăn đi chứ bán làm gì . khkyên thật đấy. nều nhớ ko nhầm thì trang nay đã từng có người pub lên forum.

Mấy ngày nay cắm đầu 7—8 h chơi appnana, taploot mà chẳng được pay acc nào, tiếc quá, giờ nếu bác sell giá phải chăng pm mình, mình sẽ theo bác đến cùng nếu được pay thật. Yahoo mình : dangbinh1986

Bao nhiêu là nhiều. :D mình đủ điều kiện chưa thím

tha cho cái site đó đi thớt à, kể cả có bán thì sau đó nó cũng sẽ bị leak ra ==> nát site :(

Không hiểu các bác ntn, nhưng từ mấy hình của thớt mình cũng mò ra được 1 site có vẻ ngon =))
Đảm bảo là thớt có dùng cách nào đi nữa thì leak ra là nát thôi :3

Most importain Update:
Mình báo luôn. Là cách kiếm tiền này mình sẽ bán cho 5 người duy nhất, những thành viên lâu lăm và có nhiều bài viết. Bên cạnh 5 người mình bán Tut thì mình sẽ share cho 1 Mod làm chứng. Vì cách kiếm tiền này là thân ai nấy lo, ai làm nhiều ăn nhiều, ai làm ít, ăn ít ( Không fake dc IP, không có link Ref). Mình chỉ có nhiệm vụ hướng dẫn các bác vào group của mình và mình sẽ kêu Admin bên cho phép 5-6 bạn vào nữa. Mod phải là người uy tín trong forum và sẽ kiểm soát 5 bạn kia ko cho lọt cách kiếm tiền này ra ngoài và cũng muốn chứng minh là mình ko scam. Mĩnh dang bắt đầu viết Tutorial và xin Admin... Nên sẽ có thông báo sớm cho mấy bạn tùy vào tình hình... Thân ái...

Buồn quá các bác à. Mình vẫn chưa được Pay. Tập trung canh thằng YROO mà bỏ bê mất thằng này:eek: Cách kiếm 8$ các bác qua Topic này nhé: https://mmo4me.com/threads/huong-dan-kiem-8-voi-yroo-da-co-proof-khong-fake-ip.242199/

UPDATE: Không share Public nhé... YROO mấy bác phá quá mà... Sắp nát site rồi... Và admin đang cân nhắc cho VN vào blacklist :(

LƯU Ý: SẼ KHÔNG SHARE ĐẠI TRÀ NHƯ YROO NỮA NHÉ CÁC THÁNH CHEAT!!!
ADMIN NÀY CỰC KỲ UY TÍN VÀ LÀ MỘT CÔNG TY CÓ TIẾNG Ở ENGLAND NHÉ :rolleyes::rolleyes:

Sau khi kết thúc hướng dẫn Vietcombank và YROO thì mình sẽ tiếp tục chỉ các bác kiếm tiền một cách hoàn toàn mới:eek:. Công sức của các bác sẽ tỉ lệ với số tiền kiếm được. Max có thể kiếm được 100$/ngày. Sẽ xem xét share ít, vì ko muốn các bác phá nát như YROO nữa:(:confused:. Các bác hóng đi nhá:D. Mình sẽ nhận gạch ngay từ lúc này. :);)
Nhá hàng cho mấy bác thèm chơi:rolleyes::rolleyes:
hông tới lượt em rồi... hix.. mong anh có thể giúp đở em với ạ :)

ko biết ngày kime61 được bao nhiêu nữa có được 100$ ko ta

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back