Topic vi phạm rule forum

Status
Not open for further replies.

nvdtung2410

Junior
Reactions
99
MR
0.003
Insuree Balance
0
Most importain Update:
Mình báo luôn. Là cách kiếm tiền này mình sẽ bán cho 5 người duy nhất, những thành viên lâu lăm và có nhiều bài viết. Bên cạnh 5 người mình bán Tut thì mình sẽ share cho 1 Mod làm chứng. Vì cách kiếm tiền này là thân ai nấy lo, ai làm nhiều ăn nhiều, ai làm ít, ăn ít ( Không fake dc IP, không có link Ref). Mình chỉ có nhiệm vụ hướng dẫn các bác vào group của mình và mình sẽ kêu Admin bên cho phép 5-6 bạn vào nữa. Mod phải là người uy tín trong forum và sẽ kiểm soát 5 bạn kia ko cho lọt cách kiếm tiền này ra ngoài và cũng muốn chứng minh là mình ko scam. Mĩnh dang bắt đầu viết Tutorial và xin Admin... Nên sẽ có thông báo sớm cho mấy bạn tùy vào tình hình... Thân ái...
P/S: mấy bác đừng inbox mình nữa nhé...

Buồn quá các bác à. Mình vẫn chưa được Pay. Tập trung canh thằng YROO mà bỏ bê mất thằng này:eek: Cách kiếm 8$ các bác qua Topic này nhé: https://mmo4me.com/threads/huong-dan-kiem-8-voi-yroo-da-co-proof-khong-fake-ip.242199/

UPDATE: Không share Public nhé... YROO mấy bác phá quá mà... Sắp nát site rồi... Và admin đang cân nhắc cho VN vào blacklist :(

LƯU Ý: SẼ KHÔNG SHARE ĐẠI TRÀ NHƯ YROO NỮA NHÉ CÁC THÁNH CHEAT!!!
ADMIN NÀY CỰC KỲ UY TÍN VÀ LÀ MỘT CÔNG TY CÓ TIẾNG Ở ENGLAND NHÉ :rolleyes::rolleyes:

Sau khi kết thúc hướng dẫn Vietcombank và YROO thì mình sẽ tiếp tục chỉ các bác kiếm tiền một cách hoàn toàn mới:eek:. Công sức của các bác sẽ tỉ lệ với số tiền kiếm được. Max có thể kiếm được 100$/ngày. Sẽ xem xét share ít, vì ko muốn các bác phá nát như YROO nữa:(:confused:. Các bác hóng đi nhá:D. Mình sẽ nhận gạch ngay từ lúc này. :);)
Nhá hàng cho mấy bác thèm chơi:rolleyes::rolleyes:

Last edited:
lót dép :rolleyes:

hóng :v

Hóng cái nào :rolleyes:

hóng theo phong trào :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675