• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Topic vi phạm rule forum

Status
Not open for further replies.

mrwhit3

Junior
Reactions
13
MR
0.001
Tình hình là pp e còn mới vừa bị limit + hold 21 ngày. Nên cần 1 acc pp bác nào đó có thể chuyển tiền vào và rút được có độ trust cao. Nói luôn là tiền rút về do e chơi CPM CPC, tiền sạch bảo đảm 100% sẽ teamview show ảnh nhé. Vì e đang cần gấp pay 1 số thứ sắp qua tháng... Điều kiện ở đây:
1/ Bác nào nhận có bảo hiểm khoảng 5 - 10 triệu, lớn hơn càng tốt ạ :D
2/ Tiền paypal nếu bác đó mua lại e bán luôn (sẽ để tỷ giá tốt), còn không thì e sẽ rao trên 4rum nhờ bác ấy chuyển bán giúp.
3/ Em rút khoảng 500 - 1000$, phí trả cho các bác khởi điểm 10$, bác nào thấy thấp quá có thể thương lượng tiếp ạ :D. EM XIN LƯU Ý LÀ TIỀN E CHƠI CPM CPC NHÉ, KHÔNG UG GÌ TRONG ĐÂY NHÉ :(
Mọi thắc mắc các bác có thể cmt ở đây e sẽ trả lời (nếu e post sai topic mod nhắc e nhé, cảm ơn ạ). Nếu ok thì sẽ còn lâu dài khi pp e hết limit ạ :D

Mới gỡ được limit con Paypal US trust của trust, nào đưa đây mình nhận + bán hộ cho. Cơ mà fee 10% đê :3 Yh chữ kí :3

Tình hình là pp e còn mới vừa bị limit + hold 21 ngày. Nên cần 1 acc pp bác nào đó có thể chuyển tiền vào và rút được có độ trust cao. Nói luôn là tiền rút về do e chơi CPM CPC, tiền sạch bảo đảm 100% sẽ teamview show ảnh nhé. Vì e đang cần gấp pay 1 số thứ sắp qua tháng... Điều kiện ở đây:
2/ Tiền paypal nếu bác đó mua lại e bán luôn (sẽ để tỷ giá tốt), còn không thì e sẽ rao trên 4rum nhờ bác ấy chuyển bán giúp.
3/ Em rút khoảng 500 - 1000$, phí trả cho các bác khởi điểm 10$, bác nào thấy thấp quá có thể thương lượng tiếp ạ :D. EM XIN LƯU Ý LÀ TIỀN E CHƠI CPM CPC NHÉ, KHÔNG UG GÌ TRONG ĐÂY NHÉ :(
Mọi thắc mắc các bác có thể cmt ở đây e sẽ trả lời (nếu e post sai topic mod nhắc e nhé, cảm ơn ạ). Nếu ok thì sẽ còn lâu dài khi pp e hết limit ạ :D

@@, chơi CPM CPC khoảng thời gian dài k bác, sao kiếm ghê vậy o_O

cậu nào nhận cẩn thận dính chốt, hehe:cool:

bác yên tâm, mình sẽ teamview cho xem nguồn hết nhé, không có chốt trap gì ở đây cả :cool:
Giờ mới on, pm lại nhé.

LH t nhận zùm và thu hết luôn cho gọn :D

bro bơi vào hết đê, cuối năm rồi

có người nhận rồi ạ :rolleyes:

có người nhận chưa bạn... tiền bẩn mình cũng nhận nhé :3 có ng quen bên us nên đếch sợ hihihi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom