Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

Chào mọi người!Mìh là mem mới về pix nên còn nhiều chỗ cần thỉnh giáo anh em!Hôm nay mình xin hỏi mọi người là:Khi mình tạo Acc chủ thì có 5 lời mời cho Acc con tham gia vào,khi mình đã tham gia hết 5 Acc con vào rồi mà lỡ một Acc con trong đó lên Pri9 chẳng hạn.Vậy làm sao để không tham gia vào Acc con vào Acc chủ nữa và khi đã không tham gia vào Acc chủ thì Acc chủ có còn 1 lời mời dư ta từ Acc con pri9 đó không?Và làm như vậy có bị ăn bannick hay ko?
Xin cám ơn rất nhiều.
nếu không muốn giữ lại ID đó thì bạn vào ID chủ rồi dismiss nó đi là được, Dismiss xong thì nó ra khỏi group nhưng không dư ra invi đâu! mỗi ID chủ chỉ có 5 invi thôi, dùng rồi không được dùng lại nữa!

nếu không muốn giữ lại ID đó thì bạn vào ID chủ rồi dismiss nó đi là được, Dismiss xong thì nó ra khỏi group nhưng không dư ra invi đâu! mỗi ID chủ chỉ có 5 invi thôi, dùng rồi không được dùng lại nữa!
k đc thêm số lời mời khi thanh toán hả bác. :-s thấy nó có công thức mà >"<

Các bạn chú ý cách đặt câu hỏi làm sao cho nó chi tiết vấn đề các bạn vướng mắc 1 chút,mình thấy rất nhiều câu hỏi các bạn đặt ra khiến cho người xem ko thể hiểu ý của các bạn để mà trả lời .Nếu vấn đề của các bạn quá khó diễn đạt thì nên kèm theo ảnh chụp và kèm theo 1 vài chú thích ngắn gọn đơn giản về vấn đề các bạn gặp phải ,như vậy có thể các bạn sẽ nhận đc câu trả lời tốt nhất và khiến cho người trả lời thắc mắc giúp các bạn cũng thoải mái .Thân

hì mình định mua 1 panl asias của người ta đã sử dụng mình cần làm gì để nó hoàn toàn không bị người bán lấy lại
mình thay đổi mail cần xác nhận không

hì mình định mua 1 panl asias của người ta đã sử dụng mình cần làm gì để nó hoàn toàn không bị người bán lấy lại
mình thay đổi mail cần xác nhận không
Theo như mình biết thì Panel Asian người phân phối ko có quyền lấy lại mật khảu của Panel mà chí có Admind cao nhất của soft Asian là Ronny có quyền này .Vì vậy khi nhận Panel từ người phân phổi bạn chỉ cần đổi mật khẩu đăng nhập vào Panel là đc rồi .Ok

1 group mình mới test đã được 3$ mình đang trong thời gian đợi tiền vậy mình đã demiss mấy ID pri 0 ra vậy admin có thanh toán không

1 group mình mới test đã được 3$ mình đang trong thời gian đợi tiền vậy mình đã demiss mấy ID pri 0 ra vậy admin có thanh toán không
Ko sao hết bạn cứ dismis vô tư :)

1 acc mới lập test 300 pic làm acc chủ. được add bao nhiêu member vào acc chủ làm group đó vầy

các tình yêu cho hỏi soft xiao chính là soft asian ah, hay thế nào, nó có bị lặp code và "chấm than" ko

em tét song pri 0 ngon lành nhưng chỉ cần lầm được 600-1000 codes là lại pri 6789 sai tầm khoảng 20 -30 codes thôi :binhsua43: chán lắm. bác lào có kinh nghiệm share cho em với cảm ơn trước nhé, có bác nào làm ơn cho em xin cái view ,tỉ lệ sai ít nhât có thể để e châm cứu, :binhsua37:

em tét song pri 0 ngon lành nhưng chỉ cần lầm được 600-1000 codes là lại pri 6789 sai tầm khoảng 20 -30 codes thôi :binhsua43: chán lắm. bác lào có kinh nghiệm share cho em với cảm ơn trước nhé, có bác nào làm ơn cho em xin cái view ,tỉ lệ sai ít nhât có thể để e châm cứu, :binhsua37:
ty lệ sai 20 30 là pri 7 8 9 đúng rồi bạn ah pix muốn pri0 thi phải tỉ lệ 1% thôi bạn :binhsua44: bạn sai nhiêu đó là nhiều lắm rồi mình gõ 1k sai 15 mà vân pri8 nè có nick sai 11 thì pri0 bạn gõ đúng và chính xác đừng gõ ăn gian wmz đã về nhé :binhsua37:

các tình yêu cho hỏi soft xiao chính là soft asian ah, hay thế nào, nó có bị lặp code và "chấm than" ko
2 soft này hoàn toàn khác nhau bạn ak

xin hỏi 4rum này, có XD bán soft capchapro, phamthangdlb bán soft asian, còn ai bán soft XIAO, mình muốn thử

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom