Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

cho mình hỏi mình có lập group nhưng bị khóa mấy id con, giờ id chủ trở về pri 4, mình muốn tạo group mới để có nhiều tk con hơn, bây giờ mình add id của ví thanh toán bằng id của ví thanh toán mình add vào tài khoản cũ lần trước có được không vậy?
Thoải mái đi bạn ạ ;)

Tạo bao nhiu group mà chả đc bạn :D .. hui mình vô nghề bị banned tàn sát .. cuối cùng mặt dày giờ cũng làm ăn yên ổn :)) :binhsua52:

Cho mình hỏi sao cái bản cworkv.11.09.14.2 cứ làm 15' hoặc hơn là nó auto out sof luôn. Làm 3 lần 3 lần đều bị có ai bị giống mình ko. Bản cworkv.11.09.14.1 thì làm tốt ko vấn đề gì cả.Ai còn bản cworkv.11.09.14.1 cho mình xin lại cái link down lỡ xóa mất hù

Cho mình hỏi làm thẻ ATM Đông Á hiện giờ chỉ có 50k đúng ko ạ :binhsua115:

Những câu hỏi ngoài chủ đề của topic xin các bạn post ở chỗ khác nhé :(

Như vậy là bị gì vậy mọi người Untitled.jpg tài khoản cũng bị -0.8$ luôn hjc hjc hjc :binhsua04:

Như vậy là bị gì vậy mọi người View attachment 3473 tài khoản cũng bị -0.8$ luôn hjc hjc hjc :binhsua04:
cái id bị bôi đen đã bị band , chắc tại image va tam giác nhiều quá !
id con bị band thì id chũ sẽ bị trừ 3$ ! bạn dismiss id bị band đi !
chia buồn !

hjc hjc tks bạn nha mấy bữa nay pix bị điên hay sao đấy :binhsua72: à cho mình hỏi là bây giờ mình muốn xóa bớt 1 số id chỉ tập trung gõ khoảng 3-4 ID thui....vậy xóa có bị trừ $ ko vậy :binhsua27:

hjc hjc tks bạn nha mấy bữa nay pix bị điên hay sao đấy :binhsua72: à cho mình hỏi là bây giờ mình muốn xóa bớt 1 số id chỉ tập trung gõ khoảng 3-4 ID thui....vậy xóa có bị trừ $ ko vậy :binhsua27:
ko ! xoa ko bị trừ $ ! bạn cứ vào acc chũ ! nhấn vào dismiss vào id cần bõ ! ko thì vào id cần bõ tự out group cũng được !
mà bạn đúng rồi đó ! gõ tập trung mấy id cho nhiều code thi sẽ ôn định hơn !

bạn không cần dismiss, muốn gõ id nào thì cứ tập trung gõ id đó, id khác thì vẫn để đó, lúc khác gõ, dismiss xong rồi mai mốt muốn vào group không được vì chưa có invite mới

---------- Post added at 11:54 AM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

Trên web asia báo lỗi nhé : Warning: mysql_connect() [function.mysql-connect]: Access denied for user 'ronydbuser'@'182.50.130.4' (using password: YES) in /home/content/47/6856847/html/rony/pix_member.php on line 3
Not connected : Access denied for user 'ronydbuser'@'182.50.130.4' (using password: YES)
hiện giữ liệu đang có vấn đề

cho e hỏi có nên add nick chính vào soft ko ?
hay chỉ nên add các nick phụ vào thôi
vì e sợ band mất ID chính là hết rút tiền
- tuy vậy ở soft captchapro , e để nick chính ở chế độ pause để xem tiền tăng chứ ko gõ thì có bị band hay tăng pri ko?
rất mong dc các bác giúp đỡ...

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

nên gõ soft hay web để cày pri giảm từ 4->0 ak
e mới lập acc mới nên muốn cày pri xuống
cảm ơn cac bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,381
172,483
Latest member
chiropractic

Most discussed of week