Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

chỗ này dành cho hỏi về soft cơ mà tớ k biết hỏi ở đâu nên đành hỏi luôn, mong mn thông cảm
với pix có thể đăng nhập và gõ ở nhiều máy với nhiều ip khác nhau không?
pix đã hết chặn ip VN nên bạn đăng nhập thoải mái từ máy ip nào cũng được

Cho mình hỏi chữ nào mình thấy không rõ thì gõ "error" hay "dontsee" vậy hay không gõ gì hết rồi nhấn enter thui??

Cho mình hỏi chữ nào mình thấy không rõ thì gõ "error" hay "dontsee" vậy hay không gõ gì hết rồi nhấn enter thui??
Gõ dontsee bạn à!
bro cho mình hỏi acc chủ group có cần làm test hok
Acc chủ Group phải test 30code thì trong Blan mới hiện số tiền bạn kiếm được!

bro cho mình hỏi acc chủ group có cần làm test hok
account chủ group thì bạn test xong 30 code thử việc thì bạn nên đánh khoảng 50-100 code nữa để phòng trường hợp pix nó càn quét mấy id pic done thấp,nó mà xóa là khỏi rút tiền lun:binhsua72:

tiên sư thằng asian lúc login vào soft sao cứ còn 1 hình là ko load ra ảnh.biết sao mà chọn.mẹ nó ức chế=((

tiên sư thằng asian lúc login vào soft sao cứ còn 1 hình là ko load ra ảnh.biết sao mà chọn.mẹ nó ức chế=((

Hế Hế.. ông giống tui ấy :) .. đien máu tắt luôn :))

tiên sư thằng asian lúc login vào soft sao cứ còn 1 hình là ko load ra ảnh.biết sao mà chọn.mẹ nó ức chế

không riêng gì asian, soft XD cũng thường xuyên bị vậy, cứ nhắm mắt mà chọn thôi

cant connect tất nhiên ngắn, còn sm vs waiting thì thôi r XD ơi :|

asian bãn mới dùng ngon mà !
chĩ mỗi cái ko biết sao cái pri 0 đang ngon lại nhãy lên 1 thôi =))

Mem mới cần mua soft asian. Mail:[email protected]. Xin hỏi 1 câu: Sau khi mua panel 5ids, với 5ids đã add thì mình có thể dùng trên 2 máy khác nhau không?

Nhân tiện cho mình xin luôn cái địa chỉ mua soft uy tín với, chuyển khoản WMZ, đọc thấy bên ngoài cam quít nhiều quá, cũng hãi... :binhsua29:

Mem mới cần mua soft asian. Mail:[email protected]. Xin hỏi 1 câu: Sau khi mua panel 5ids, với 5ids đã add thì mình có thể dùng trên 2 máy khác nhau không?

Nhân tiện cho mình xin luôn cái địa chỉ mua soft uy tín với, chuyển khoản WMZ, đọc thấy bên ngoài cam quít nhiều quá, cũng hãi... :binhsua29:
panel 5 id bạn dùng trên bao nhiêu máy cũng được . pm ních mình dưới chữ ký đi bạn mình bán soft lâu nay uy tín chưa mang tiến cam quít bao giờ !

asian ko tính trên máy mà chỉ tính ids đang có trên planed thôi. Bạn có thể log id vào soft rồi thì del bên planel để thêm id #

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week