Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

cho e hỏi có nên add nick chính vào soft ko ?
hay chỉ nên add các nick phụ vào thôi
vì e sợ band mất ID chính là hết rút tiền
- tuy vậy ở soft captchapro , e để nick chính ở chế độ pause để xem tiền tăng chứ ko gõ thì có bị band hay tăng pri ko?
rất mong dc các bác giúp đỡ...

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

nên gõ soft hay web để cày pri giảm từ 4->0 ak
e mới lập acc mới nên muốn cày pri xuống
cảm ơn cac bác
cái này thì tùy bạn thôi.vì có log acc chính vào hay ko thì bị ban nó vẫn - $ bình thường còn nếu bị ban acc chính thì đúng là hết rút $ luôn.còn chuyện nên gõ soft hay gõ web để test acc thì theo kinh nghiệm cá nhân mình thì nên gõ soft vì có thể test nhiều acc cùng lúc.đủ 250-300code là cập nhật pri gõ xíu là biết tăng hay giảm liền à:D

Help, help,....minh la newbe, pix đã thanh toán $3 rối vào LR của minh, nhưng vào LR kiểm tra thì không thấy bạn nào có bị trường hợp này không??

Help, help,....minh la newbe, pix đã thanh toán $3 rối vào LR của minh, nhưng vào LR kiểm tra thì không thấy bạn nào có bị trường hợp này không??
:D yên tâm thế nào cũng có.

Cái này nói nhiều lắm rồi. Chờ đi , có tiền thôi, không lo gì cả,

đợi chờ là hạnh phúc .. nên ghi nhớ câu này :binhsua17: qua wmz cho an toàn. sáng pay trưa có :binhsua115:

Cho mình hỏi sao mình gõ acc chính đến pri 0 rồi vào gõ các acc phụ chưa gõ thì các acc phụ cũng đều hiện pri 0 luôn vậy? Vậy acc chính pri bao nhiêu thì acc phụ cũng pri bấy nhiêu à? Mà nếu mình gõ sai acc phụ nhiều nó có làm tăng pri của acc chính lên không vậy?

Cho mình hỏi sao mình gõ acc chính đến pri 0 rồi vào gõ các acc phụ chưa gõ thì các acc phụ cũng đều hiện pri 0 luôn vậy? Vậy acc chính pri bao nhiêu thì acc phụ cũng pri bấy nhiêu à? Mà nếu mình gõ sai acc phụ nhiều nó có làm tăng pri của acc chính lên không vậy?

Vấn đề bạn này lạ nha .. gõ acc nào thì acc đấy tự tăng pri hoặc giảm pri chứ về pri acc chính ko liên quan gì đến acc phụ nhé bạn . bạn xem lại thử xem ..
:) acc phụ tăng pri hay giảm cũng k liên quan đến acc chính.. trừ khi bị banned bay 3$ ở acc chính thôi nhé

Vấn đề bạn này lạ nha .. gõ acc nào thì acc đấy tự tăng pri hoặc giảm pri chứ về pri acc chính ko liên quan gì đến acc phụ nhé bạn . bạn xem lại thử xem ..
:) acc phụ tăng pri hay giảm cũng k liên quan đến acc chính.. trừ khi bị banned bay 3$ ở acc chính thôi nhé
Sai rồi :D , Do bạn ko clear Cookie đi thì nó sẽ cập nhập pri 0 của acc chính chư thực ra các acc kia vẫn là pri 4 :D

Sai rồi , Do bạn ko clear Cookie đi thì nó sẽ cập nhập pri 0 của acc chính chư thực ra các acc kia vẫn là pri 4

ồ chưa bị trường hợp này bao giờ cả =.=
Gõ sao thì gõ 15 p vẫn cập pri bình thường thôi:D hì hì

đánh trên web thì phải xóa cookie nếu muốn đổi ID khác nếu không nó sẽ làm việc trên id trước của bạn .

minh mua soft asian của bạn Tomcui $4 giao dịch xong nó biến luôn
yahoo: binhyen_nhe9x

giao dich qua vietcombank minh dien thoai len ngan hang roi se doi lại tiền

Mình dùng Dcom-3G, dùng hết 120k nên bị giới hạn tốc độ, log vào Asian thì thấy cứ loading hoài, có phải do tốc độ mạng thấp nên nó thế không các bạn. Có cách nào giải quyết không nhỉ? Trên web thấy nó bảo tốc độc tối thiểu phải là 500kbps, nhưng D-Com của mình bị giới hạn nên tốc độ được hơn 300kbps thôi.

Mình dùng Dcom-3G, dùng hết 120k nên bị giới hạn tốc độ, log vào Asian thì thấy cứ loading hoài, có phải do tốc độ mạng thấp nên nó thế không các bạn. Có cách nào giải quyết không nhỉ? Trên web thấy nó bảo tốc độc tối thiểu phải là 500kbps, nhưng D-Com của mình bị giới hạn nên tốc độ được hơn 300kbps thôi.
mạng 2g tất nhiên load ko nỗi rồi !
==> giãi pháp: - hũy gói mức cước tối đa đã đăng kí >> sẽ chuyễn sang 3g lại và tính phí như thường ! nếu hũy rồi mà vẫn bị chậm mạng thì gọi lên tỗng đài chữi nó =)) !
- thay sim khác ! mua 1 cái sim 3g khác =))
- vứt 3g lắp adsl , ko thì chơi luôn cáp quang bão đãm ngon :))
ps : ko thì qua soft XD làm thữ =))

mạng 2g tất nhiên load ko nỗi rồi !
==> giãi pháp: - hũy gói mức cước tối đa đã đăng kí >> sẽ chuyễn sang 3g lại và tính phí như thường ! nếu hũy rồi mà vẫn bị chậm mạng thì gọi lên tỗng đài chữi nó =)) !
- thay sim khác ! mua 1 cái sim 3g khác =))
- vứt 3g lắp adsl , ko thì chơi luôn cáp quang bão đãm ngon :))
ps : ko thì qua soft XD làm thữ =))
Thank bạn, sắp qua tháng mới rồi, nó sẽ không giới hạn tốc độ nữa xem có gõ được không:)) Nhà mình ở vị trí đặc biệt nên bọn Vịtteo VNPT không lắp ADSL cho. Cáp quang thì gõ lòi mắt chắc mới đủ tiền trả hihi

chỗ này dành cho hỏi về soft cơ mà tớ k biết hỏi ở đâu nên đành hỏi luôn, mong mn thông cảm
với pix có thể đăng nhập và gõ ở nhiều máy với nhiều ip khác nhau không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week