Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

mình đang cap, tự dưng nó xuất hiện nhiều gạch chéo trên soft rồi soft vụt tắt, như vậy có sao ko vậy?

mình đang cap, tự dưng nó xuất hiện nhiều gạch chéo trên soft rồi soft vụt tắt, như vậy có sao ko vậy?
Ko sao đâu bạn ;) Nhiều khi do code load về là code động nên nó xảy ra lỗi đấy ,trường hợp này bây giờ rất ít khi xảy ra cho nên bạn cứ yên tâm mà chiến tiếp :D

mình có vài điều thắc mắc:
1/ Là tại sao khi mình đánh 30 hình rồi thì không có hình để đánh tiếp vậy,phải chờ tới sang mới có hình hay sao
2/ Là khi mình add ID vào sòt thì muốn add bao nhiêu cũng được hả,nếu add nhiều quá thì có bị làm sao không

chuongnn;478658]mình có vài điều thắc mắc:
1/ Là tại sao khi mình đánh 30 hình rồi thì không có hình để đánh tiếp vậy,phải chờ tới sang mới có hình hay sao

Dự án Pix này, id có phân thứ bậc ưu tiên bạn ah: từ 0 đến 9. Pri 0,1 load 24/24, pri 2,3 thì tầm sáng sớm và chiều tối, từ 4 trở đi chỉ load hình vào tầm từ 11h tối đến 8h sáng (tùy ngày, tùy mạng). Acc bạn mới tạo có pri 4, sau 30 capt test, thì nó load bt. Nên mún có capt để gõ, bạn nên làm sau 11h ấy. Sau này có id pri 0,1 thì làm vô tư
2/ Là khi mình add ID vào sòt thì muốn add bao nhiêu cũng được hả,nếu add nhiều quá thì có bị làm sao không
Tùy soft nữa bạn ah. Như soft asian thì bạn phải mua panel, add soft, chỉ id nào đã đc add thì mới add vào soft đc, và ko hạn chế. Còn Soft của bác XuanDuc trên 4rum mình thì tính phí theo tháng/1 máy, chỉ 05$/1 tháng/1 máy thôi, đc add thoải mái. Ngoài ra còn có vài soft free của các mem 4rum mình share, cũng đc add vô tư đó bạn :D

Chúc bạn làm việc tốt nhé.

cho hỏi mình có thể cày pri trên soft được không,hay bắt buộc phải cài trên web
khi xài soft có phải fake ip gì không.

Last edited by a moderator:
cho hỏi mình có thể cày pri trên soft được không,hay bắt buộc phải cài trên web
khi xài soft có phải fake ip gì không.
Thoải mái bạn à , bạn cứ add ID lên soft mà test ko sao hết cả ,ko cần fake IP đâu nhé vì Pix nó ko chặn IP VN

1.các bạn cho mình hỏi, 1 IP có thể reg nhiều acc dc ko?
2.khi reg nhiều acc mà dùng chung 1 tài khoản Paypal có dc ko

Cho em hỏi cái:
Em có 1 con ID chủ pri7,
Reg 1 acc zing cho vào group pri7 lun.-->bỏ
reg tiếp acc gmail
login vào
chưa đánh 30code test chưa vào gì cả kể cả joingruop thế mà nó cứ ghi pri7, số tiền = $ trong ID chủ. chả hiểu

Cho mình hỏi là "Penalty for ban group member <nickyahoo>@yahoo.com.vn" là do các nguyên nhân nào? Cái này mình bị từ hồi trước nhưng giờ thắc mắc lại. Hồi đó mình có 1 acc chính, add group gồm 3 acc, hồi đó xài soft máy trạm, login cả 4 acc (kể cả acc chính) rồi gõ. Gõ vài ngày trong acc chính được $2 thì bị trừ xuống còn $-1, trong history của acc chính chỉ ghi đúng 1 acc bị banned (là 1 acc trong group), trong khi cả 4 acc mình gõ như nhau cả :|.
P/s: Có thể câu hỏi đã có từ những page trước nhưng mình không tiện lật lại. Nếu đã từng có câu trả lời rồi thì cho mình xin cái link với nha :D.

Cho em hỏi cái:
Em có 1 con ID chủ pri7,
Reg 1 acc zing cho vào group pri7 lun.-->bỏ
reg tiếp acc gmail
login vào
chưa đánh 30code test chưa vào gì cả kể cả joingruop thế mà nó cứ ghi pri7, số tiền = $ trong ID chủ. chả hiểu
có gì đâu clear cookies +cache đi là ok thôi nguyên nhân là dù bạn login acc khác nhưng ở phần workspace vẫn là acc đầu tiên bạn làm :binhsua22:

có gì đâu clear cookies +cache đi là ok thôi nguyên nhân là dù bạn login acc khác nhưng ở phần workspace vẫn là acc đầu tiên bạn làm :binhsua22:
hình như phải clear cả cache
mình clear cookies rùi vẫn thấy ko thay đổi Ghost luôn thế là song

thì mình nói là clear cookies + cache mà bạn ko thấy sao

Cho mình hỏi là "Penalty for ban group member <nickyahoo>@yahoo.com.vn" là do các nguyên nhân nào? Cái này mình bị từ hồi trước nhưng giờ thắc mắc lại. Hồi đó mình có 1 acc chính, add group gồm 3 acc, hồi đó xài soft máy trạm, login cả 4 acc (kể cả acc chính) rồi gõ. Gõ vài ngày trong acc chính được $2 thì bị trừ xuống còn $-1, trong history của acc chính chỉ ghi đúng 1 acc bị banned (là 1 acc trong group), trong khi cả 4 acc mình gõ như nhau cả :|.
P/s: Có thể câu hỏi đã có từ những page trước nhưng mình không tiện lật lại. Nếu đã từng có câu trả lời rồi thì cho mình xin cái link với nha :D.

Hiện giờ thì banned là do gõ thiếu chữ ( vì có bác lạp topic nói vậy ) .
Cũng có thể là do lúc đó mạng lag hoăc đang updating ... nên một trong số nick bạn vô tình bị banned
Hoặc là code gõ sai nhìu quá tróng 1 lúc .. chĩ biết bấy nhiu

mình gặp trường hợp này nè : dang pri 0 lam trên soft asian nhưng do làm xong out ra mà chưa pause đc[cái này ko để ý dễ bị khi add >3id] >> lên pri 8 . đây có thể là nguyên nhân 1 số bạn gõ 99% mà vẫn pri 8 voi acc test

mình gặp trường hợp này nè : dang pri 0 lam trên soft asian nhưng do làm xong out ra mà chưa pause đc[cái này ko để ý dễ bị khi add >3id] >> lên pri 8 . đây có thể là nguyên nhân 1 số bạn gõ 99% mà vẫn pri 8 voi acc test

bạn out đột ngột quá biểu sao nó k tăng pri :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week