Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

Mình cũng có câu hỏi như bạn này và đã mua Panel soft asian và add ID vào soft nhưng vẫn báo lỗi đó.
Trước có cap nhưng do bạn quá nghỉ thời gian bây giờ trở lại.Các Pro chỉ giúp nhé.Thank!
Bạn xem xem ID đăng nhập vào Soft có gõ đúng ko ? Nhiều bạn khi add ID vào panel thì panel Asian có cho bạn đặt mặc định tên ID nên các bạn dễ nhầm tên mặc định này khi log vào soft .Tên ID của bạn phải là mail các bạn đăng kí nhé ;)

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

ai biết cách gõ bỏ chữ như thế nào để nhanh và hiệu quả không????
Topic này ko giải quyết câu hỏi của bạn nhé

giờ muốn mua key xài cũng khó. pm mà chả thèm trả lời. xài soft free thì lỗi quá. " đã ko làm thì thôi, còn nếu đã làm thì nhiệt tính tý đi" vs lại mua = tiền chứ k phải xin xỏ gì mà ngay cả 1 câu trả lời cũng ko có

giờ muốn mua key xài cũng khó. pm mà chả thèm trả lời. xài soft free thì lỗi quá. " đã ko làm thì thôi, còn nếu đã làm thì nhiệt tính tý đi" vs lại mua = tiền chứ k phải xin xỏ gì mà ngay cả 1 câu trả lời cũng ko có
đồng cảm với b :binhsua30:

Cho mình hỏi khi tạo group rồi cho các ID con gia nhập rồi thì tiền payment vẫn tính riêng từng acc hay gộp chung cả group lại và ID chủ sẽ nhận hết???? Mong được giải đáp
Đọc hết các topic hướng dẫn trước khi đặt câu hỏi ,mọi chỉ dẫn cho những bước đầu tham gia Pixprofit đã đc tổng hợp chi tiết tại các topic đó

Ai rảnh đâu mà ngồi cả ngày chờ bạn pm, bạn mua soft xuanduc à hay sao mà pm cả ngày ko có, hình như bạn đó đi học tối mới online, mình mượn tiền xuanduc hoài lúc nào mà chả có :D

ai bít lỗi này không

@YUKI9589:
Chắc do phần mềm KOLO xung đột với phần mềm nào đó trong máy tính,Bạn thử khởi động lại rồi chạy lại xem sao..CHÚC VUI VE...

Có ai bị lỗi như mình ko nhỉ, xài soft Xuân Đức, lúc đăng nhập mãi chả chịu load cái ảnh *** mèo để click gì cả :|. Một lúc lâu sau có load thì vẫn còn vài hình để bị bỏ trống, tắt đi bật lại mất lần mới xài được. Mà nhiều lúc còn ko khắc phục đc :|

Có ai bị lỗi như mình ko nhỉ, xài soft Xuân Đức, lúc đăng nhập mãi chả chịu load cái ảnh *** mèo để click gì cả :|. Một lúc lâu sau có load thì vẫn còn vài hình để bị bỏ trống, tắt đi bật lại mất lần mới xài được. Mà nhiều lúc còn ko khắc phục đc :|
Cái này có 2 nguyên nhân :
1 là do kết nối mạng của bạn trong thời điểm đó ko đc tốt
2 là do sever của Pixprofit bị lag
Thường khi dùng soft XD lần đầu tiên log vào thì hay bị thiếu 1 con tắt đi log lại lần thứ 2 mới nuột nà đc .Bạn nên kiểm tra kết nối Internet của bạn trước khi làm để xem mạng có ổn định hay ko .Nếu ping mà hay bị time out thì ko nên làm lúc đó rất dễ bị lên pri , xấu hơn nữa là bị band ;)

---------- Post added at 07:24 AM ---------- Previous post was at 07:23 AM ----------

bà con cho hỏi log id qua soft bị thông báo:
NOTE: this ID is not allowed, please change another

là sao ?
Bạn có thể cho biết bạn đang sử dụng soft nào ko ?

cho mình hỏi chút, hôm trc do nhầm lẫn mình login trên soft XD 2 lần cùng chung 1 acc pri 0, sợ quá, ko thấy nó load, nên out luôn, ko biết nó ban acc ko nữa. Từ hôm ý chưa dám login lại, sợ vãi

cho mình hỏi chút, hôm trc do nhầm lẫn mình login trên soft XD 2 lần cùng chung 1 acc pri 0, sợ quá, ko thấy nó load, nên out luôn, ko biết nó ban acc ko nữa. Từ hôm ý chưa dám login lại, sợ vãi
Ko login lại thì làm sao mà biết tình trạng nó như thế nào hả bạn :D Bạn cứ login bình thường đi mình có thể khẳng định 99% là ko sao đâu (1% là hên xui nhé :D ) Nhớ lần sau để ý khi login nhé ;)

bạn làm theo cách của pixproner thử xem,nếu không được nữa thì fake ip

các bạn cho mình hỏi, để xem các member gõ có đúng hay ko (số captcha dc chấp nhận á) thì vào "Done total" phải ko, có hình nè

Xin chào !
- Mình là mem mới trong vấn đề làm trên Pix nên mong các bạn chỉ giáo dùm 1 vài vấn đề.
- Các bạn cho mình hỏi pri 4 ngoài thời gian vào ban đêm thì còn load hình ảnh vào lúc nào trong ngày nửa ko? Mình mới tạo acc thôi chưa test hết đc nên chẳng làm đc gì hết :(. Tạo tầm 4h sáng mà vẫn chưa test đc pri vì web ko chịu load hình.
- Nếu mình làm trên web thì 1 id có thể log đc nhiều trang ko? chứ ngồi chờ 1 trang chắc đi ngủ lun. Mình cũng muốn mua soft nhưng ngặt nỗi vì là new mem nên chưa có xu nào hết ^^! Nếu mình mua thì nên dùng soft nào là tốt nhất và mua của ai? Mấy cái soft tính trên id là xài mãi hay là trả tiền mỗi tháng? Sreach ra nhiều soft wá nên cũng chẳng biết đâu mà mò, mình cũng sợ bị scam.
- Cái vấn đề tạo Group ấy, mình add acc vào thì ID chủ có đc j` ko hay chỉ để quản lý mấy cái ID con thôi? Nếu ID con bị banned thì ID chủ có gặp vấn đề gì ko?. Mà sao phần wản lý của ID chủ có cái mục " payout " là sao vậy? Nếu ID con muốn rút tiền thì có cần thông qua ID chủ hay ko?
Mấy bài viết HD mình đọc hết rồi nên đừng nghĩ là mình ko hiểu. Chỉ là đọc ko thấy các vấn đề mình cần nên mới hỏi thêm để cho chắc thôi.
Chân thành cảm ơn !

Xin chào !
- Mình là mem mới trong vấn đề làm trên Pix nên mong các bạn chỉ giáo dùm 1 vài vấn đề.
- Các bạn cho mình hỏi pri 4 ngoài thời gian vào ban đêm thì còn load hình ảnh vào lúc nào trong ngày nửa ko? Mình mới tạo acc thôi chưa test hết đc nên chẳng làm đc gì hết :(. Tạo tầm 4h sáng mà vẫn chưa test đc pri vì web ko chịu load hình.
- Nếu mình làm trên web thì 1 id có thể log đc nhiều trang ko? chứ ngồi chờ 1 trang chắc đi ngủ lun. Mình cũng muốn mua soft nhưng ngặt nỗi vì là new mem nên chưa có xu nào hết ^^! Nếu mình mua thì nên dùng soft nào là tốt nhất và mua của ai? Mấy cái soft tính trên id là xài mãi hay là trả tiền mỗi tháng? Sreach ra nhiều soft wá nên cũng chẳng biết đâu mà mò, mình cũng sợ bị scam.
- Cái vấn đề tạo Group ấy, mình add acc vào thì ID chủ có đc j` ko hay chỉ để quản lý mấy cái ID con thôi? Nếu ID con bị banned thì ID chủ có gặp vấn đề gì ko?. Mà sao phần wản lý của ID chủ có cái mục " payout " là sao vậy? Nếu ID con muốn rút tiền thì có cần thông qua ID chủ hay ko?
Mấy bài viết HD mình đọc hết rồi nên đừng nghĩ là mình ko hiểu. Chỉ là đọc ko thấy các vấn đề mình cần nên mới hỏi thêm để cho chắc thôi.
Chân thành cảm ơn !

- Pri 4: thường load vào ban đêm .. có lúc nó còn không ra .. cũng có lúc nó ra cả ban ngày đến trưa mới hết ( cái này là do pix thôi bạn à ) ... bạn nên sài soft của XD 0.5$ 1 tháng hoặc soft asssian sài vĩnh viễn nhé . còn nếu làm trên web thì lâu và tốn thời gian chỉ có được 1 ID trong khi soft sẽ login và test được nhiều ID một lúc
- Bạn là newbie có thể pm XD mua nợ 1 tháng rồi có thể trả bác ấy khi có tiền nhé ! .. Không có thể tham gia vào ~ group tuyển ref gõ captcha có thể cung cấp cho newbie soft và cã acc pri 0
- Acc các ID vào chủ group là để dồn tiền tất cả acc khi mình gõ .. Ví dụ bạn gõ 3 acc thì $ của 3 acc sẽ dồn vào acc chính .. sẽ nhanh được pay hơn là cứ gõ từng acc một . Nếu ID con bị banned thì ID chủ group bị -3$ nhé ! .
Payout là chăc có lẽ đó là reset điểm cho mấy nhóm thôi bạn k cần để ý đến đó làm gì đâu .
Tất cả ID phụ add vào ID chính thì đều sẽ được payment qua ID chính hết nhé !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,909
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week