Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

ôi đệk
dùng soft captcha pro của XD lâu lâu lại giở chứng
hôm nay bật lên thấy bảng này

bấm OK thì hiện bảng nhập key :binhsua96:

Ai dùng sof asian có bị tự nhiên out sof ko đang làm mà cứ tự nhiên mất sof hoài tăng pri hết trơn.

Hì, chắc máy hoặc mạng của bạn có vấn đề, tớ làm đâu có bị out soft asian đâu, mỗi lần đén phiên làm việc thì duy trì tầm 1 h chưa thấy vấn đề xấu nào xảy ra ở đây cả.

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:44 PM ----------

Day la may site uy tin minh da pay rui ai chua choi thi ung ho minh nah.
AI ung ho thi mde lai tai khoan paypal hoac LR nha minh rb lai:

Cha nài post sai box, đề nghị mod xử lý.

Last edited by a moderator:
mua cai sof nửa tháng nay sài được có 1 lần đầu tiên các lần sau thì bị thế này nản toàn tập bữa h dùng asian nay nó cũng điên nốt cứ làm được 20>>30' là tự dưng bỏ đi đâu mất dép. h vô lại thử thấy vẫn còn bó chiếu.1111.jpg

mua cai sof nửa tháng nay sài được có 1 lần đầu tiên các lần sau thì bị thế này nản toàn tập bữa h dùng asian nay nó cũng điên nốt cứ làm được 20>>30' là tự dưng bỏ đi đâu mất dép. h vô lại thử thấy vẫn còn bó chiếu.View attachment 4215
Làm lại cái Win cho nó mượt mà rồi chạy êm ngay ấy mà ;)

Mình đang dùng soft của bác XuanDuc, lúc đầu dùng thì bình thường nhưng gần đây luôn bị lỗi can't connect liên tục, lúc thì mau có lúc thì can't connect rất lâu trong khi mình ping tới i.entrymania.com thì thấy mạng rất tốt. không biết có ai bị như mình không chỉ mình khắc phục vơi. Mình đã cài lại máy nhưng vẫn bị lỗi như vậy. và đã bị ban ID :binhsua156:

loi cant connect.JPG
mới hôm nay gõ bĩ lỗi can't connect liên tục vào web acc chủ xem View thì thấy không biết bị ban ID nữa không :binhsua156:

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi ở ID chủ thì nó thống kê các Image + text mà mình đã đánh ở các ID con, có cách nào xem Text + image mà mình đã đánh sai ko vậy ,thank !

Các bạn cho mình hỏi,mình mới chơi cap thôi nên chưa rành, các pro chỉ giúp mình nha.mình đăng ký id rồi, đăng nhập gõ trên web thì được, nhưng sao mình add vô soft asian nó báo là id không thể vậy?Các pro giúp dùm mình hé. Thanks!

2 ngày nay mình check thấy pix cộng thiếu 5->7% (gõ 1000 code, sau khi trừ đi số code sai thấy còn thiếu 50->70 code ); có ai bị như mình ko ?:binhsua21:

cho mình hỏi tí.mình có đủ 3$ rùi nhưng sao mình không pay được.cả trên softl lẫn trên web đều không pay được.ai bít giúp mình với.thanks nhÌU!

Các bạn cho mình hỏi,mình mới chơi cap thôi nên chưa rành, các pro chỉ giúp mình nha.mình đăng ký id rồi, đăng nhập gõ trên web thì được, nhưng sao mình add vô soft asian nó báo là id không thể vậy?Các pro giúp dùm mình hé. Thanks!

bạn có mua Panel soft asian chưa, nếu mua rồi thì phải vô add id bạn muốn làm việc vào rồi mới vô soft gõ được bạn à

---------- Post added at 09:03 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

cho mình hỏi tí.mình có đủ 3$ rùi nhưng sao mình không pay được.cả trên softl lẫn trên web đều không pay được.ai bít giúp mình với.thanks nhÌU!

bạn có điền WMZ hay LR vô chưa, hãy kiểm tra lại xem

Cho mình hỏi tí: mình cài Windows XP mode, nhưng mà mỗi khi vào thư mục chứa soft click vào biểu tượng để làm việc thì nó báo lỗi là "The application failed to initialize properly (0xc0000135). Click on OK to terminate the application". Trong phần Windows XP Mode Applications bên ngoài mình ko thấy gì hết ko biết là có thiếu gì ko. Bạn nào biết cách khắc phục chỉ mình với. Thank

bạn phải mua panel soft rồi add id của bạn vào panel mới sử dụng đựoc

tình hình là lúc 4h30 chiều hôm nay sao minh load id vào làm ( id pri 0 ) thì nó không ra mã nào cho mình đánh cả
mà nó cứ ở mãi trạng thái đang loading mãi ah
Mọi người có bị giống zij không

Mình cũng có câu hỏi như bạn này và đã mua Panel soft asian và add ID vào soft nhưng vẫn báo lỗi đó.
Trước có cap nhưng do bạn quá nghỉ thời gian bây giờ trở lại.Các Pro chỉ giúp nhé.Thank!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week