• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

Newbie hỏi về các trường hợp bị Band nick

em mới tập gõ captcha được vài ngày, gần được 3$ thì tự nhiên lại bị trừ 3$, nghe nói là một nick con bị band. cho em hỏi là như thế nào thì bị band nick để em còn tránh! và làm thế nào để biết nick bị band. vì tất cả nick của em vẫn log vào được bình thường!
cảm ơn các Bro

Last edited by a moderator:
cho e xin cái link đăng nhập tài khoản asian vs :(

newbie xin chỉ giáo :(

---------- Post added at 06:49 PM ---------- Previous post was at 06:47 PM ----------

em mới tập gõ captcha được vài ngày, gần được 3$ thì tự nhiên lại bị trừ 3$, nghe nói là một nick con bị band. cho em hỏi là như thế nào thì bị band nick để em còn tránh! và làm thế nào để biết nick bị band. vì tất cả nick của em vẫn log vào được bình thường!
cảm ơn các Bro

log vào đc nhưng khi gõ không load thì bị ban, hoặc khi rút tiền nó sẽ báo cho bạn id nào bị ban, hoặc nghe nói là bị ban sẽ có màu khác
mình chưa bị ban, chỉ biết tnào nói vậy thôi, sai bạn thông cảm.

cho mình hỏi làm sao để tăng invite vậy không hiểu công thức lắm
Đầu tiên bạn cứ cày bằng 5id phụ cho nhiều vào thì nó sẽ cho bạn Invite thui .

ợ sao login vô asian ko đc nhể.ngồi đợi 1 hồi thì ra cái bảng quit + continue là thế nào nhỉ=((

uk,mình cũng thế,lại ăn hành vì cái soft mới rồi,làm soft cũ thôi....

---------- Post added at 07:59 PM ---------- Previous post was at 07:04 PM ----------

có soft mới rồi a e ơi

máy mình win7 mà dow cái 14.9.2 về extract ra xong vào hôk đc luôn.chắc bản update này lỗi mất roài.....chắc phải nghỉ capt 1 "time" mất thôi.:((

sài bản asian mới tốt .. :D
có cảm nhận là nv :))
Mới gõ xong 500 code nghỉ là vừa :D

cho mình hỏi làm sao để tăng invite vậy không hiểu công thức lắm

Bạn gõ và pay nhiều $ .. càng nhiều $ nó sẽ cộng cho bạn invie .. mình có 44 invi đây :d.. acc gõ pay đc hơn 80$ .. ^^! ban đc 4$ 8-} .. gõ đc hơn 40k code rồi bạn à :D

các bạn cho mìn hỏi pix có mp là 3$, mà sao mình gõ đến 3.23$ rồi mà nút oder payment vẫn không sáng lên vậy? Vậy làm sao nhận tiền thanh toán của pix được :(

đó là do bạn chưa add lưu số ví của bạn thôi.bạn vào trong mục Preferences rùi ở phần Payments should be made to the following purse: bạn điền số ví của bạn . có thể là LR hoặc wmz hay PP đều được hay AP cũng được. Rùi nhấn save... ok :binhsua115:

các bạn cho mìn hỏi pix có mp là 3$, mà sao mình gõ đến 3.23$ rồi mà nút oder payment vẫn không sáng lên vậy? Vậy làm sao nhận tiền thanh toán của pix được :(
View attachment 3369

Chào bạn , lời khuyên đầu tiên cho bạn khi bước chân vào con đường MMO mình muốn nói với bạn là bạn cần phải có hiểu biết cơ bản nhất về hệ thống E-Money ( Hệ thống tiền điện tử ) ,bạn có thể qua box Internet payment để tìm hiểu thêm ;) .Trường hợp của bạn nút Order ko sáng lên vì lí do bạn chưa cung cấp cho nó 1 tài khoản thanh toán điện tử thì nó ko biết sẽ phải thanh toán cho bạn như thế nào ,hiện nay Pixprofit đã hỗ trợ hầu hết các loại E-Money thông dụng nhất trên thế giới như : Paypal ,Alerpay , Liberty Resever ,Webmoney .Nếu bạn đã sở hữu 1 trong những tài khoản E-Money trên thì bạn có thể qua topic này để xem cách Pix thanh toán cho bạn :
http://mmo4vn.com/showthread.php?27586-Huong-Dan-PIXPROFIT-Tu-A-Den-Z

đó là do bạn chưa add lưu số ví của bạn thôi.bạn vào trong mục Preferences rùi ở phần Payments should be made to the following purse: bạn điền số ví của bạn . có thể là LR hoặc wmz hay PP đều được hay AP cũng được. Rùi nhấn save... ok :binhsua115:
thank bạn nhé! mình add LR ở mục id mình paste id vào ở cuối có khoảng trống nên nó báo sai :D

Last edited by a moderator:
Mọi người cho mình hỏi cứ làm 1 thời gian bi lỗi như thế này là sao vậy:

bi vậy mình an vào check rồi nó tắt luôn

Mọi người cho mình hỏi cứ làm 1 thời gian bi lỗi như thế này là sao vậy:

bi vậy mình an vào check rồi nó tắt luôn
Trường hợp của bạn thì có thể có rất nhiều nguyên nhân mà ko thể biết đc chính xác nguyên nhân do đâu , có thể do kết nối mạng kém , xung đột với 1 phần mềm nào đó , hoặc lỗi từ chính soft . Bạn có thể dùng bức ảnh này và gửi thẳng cho Xuanduc với nick yahoo : childlikecap để đc support 1 cách tốt nhất

cho mình hỏi mình có lập group nhưng bị khóa mấy id con, giờ id chủ trở về pri 4, mình muốn tạo group mới để có nhiều tk con hơn, bây giờ mình add id của ví thanh toán bằng id của ví thanh toán mình add vào tài khoản cũ lần trước có được không vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back
Top Bottom