• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Topic Server Bitcoin của lenhi426 có mùi huy động vốn rồi scam

Status
Not open for further replies.
tý rảnh a chụp dàn server cho chú mở rộng tầm mắt
hóng mãi sao chưa thấy pic nhỉ?? hay chém đây? khi chụp nhớ show kèm 1 cái gì đó trong pic chụp chứng minh là pic chụp chứ ko phải đi xin pic người ta nhé ::)

hóng mãi sao chưa thấy pic nhỉ?? hay chém đây? khi chụp nhớ show kèm 1 cái gì đó trong pic chụp chứng minh là pic chụp chứ ko phải đi xin pic người ta nhé ::)

bạn cũng là người mua dịch vụ của lenhi, bạn đã nhận refund chưa hay vẫn ăn ngon mỗi ngày?

nói chung cày BTC có tiền thì trao tay kiếm cháo chứ đừng gửi online riết không thấy mặt sao tin tưởng được ??

Mong anh em coi chừng và cẩn thận nhé

Đến lúc tới đỉnh Olympia rồi nó cao chạy xa bay không biết đường nào mà vạch mặt nữa

Giải tán lo kiếm tiền thôi, nhìn vào rõ ràng là huy động vốn theo kiểu "treo đầu dê bán thịt chó" rồi còn bàn với cãi gì nữa, còn chuyện bác ấy lấy tiền chơi thứ khác thì mình bác ấy biết thôi. Dịch vụ thuê VPS mà ko thấy vps gì cũng ráng thuê thì chịu rồi, cái này bác Shin phải close ngay và luôn mới phải :p cho qua box HYIP thì đúng hơn. Đến nhà nước khuyên người ta bỏ đa cấp , mấy người tham gia còn chưa chịu từ bỏ, trốn chỗ này sang chỗ khác để tham gia, mấy bác có khuyên cho lắm vào cũng chỉ "nước đổ lá môn" mà thôi :oops: Đợi khi nào nước mình ko ai tham gia đa cấp nữa thì may ra mấy bác ấy mới tin :rolleyes:

mình khẳng định em nó scam , và mình là người bị scam

Chủ thớt thật là ghê gúm...chuyển nghề thành thám tử luôn được đó....:D

Mà công nhận xã hội cần những người như pác thớt để mọi người khổ :)

@Nhau. EM cho bọn anh một lời giải thích. Bọn anh đã bỏ ra gần 20 củ rùi nhé. Cảnh báo anh em là bên mình có mua của em @Nhau. Giờ em off hết tất cả. Nếu em còn quay trở lại đúng là người đàn ông thì nhanh còn kịp để anh còn tin tưởng không thì mọi người đã hiểu là gì rùi

@Nhau. EM cho bọn anh một lời giải thích. Bọn anh đã bỏ ra gần 20 củ rùi nhé. Cảnh báo anh em là bên mình có mua của em @Nhau. Giờ em off hết tất cả. Nếu em còn quay trở lại đúng là người đàn ông thì nhanh còn kịp để anh còn tin tưởng không thì mọi người đã hiểu là gì rùi
@Nhau là nick mới mà sao tin tưởng mua nhiều vậy

Topic của DCK phân tích cũng như cảnh báo về dịch vụ của lenhi sao lại bị close vậy?

Topic của DCK phân tích cũng như cảnh báo về dịch vụ của lenhi sao lại bị close vậy?

Vì chuyện cảnh báo đã xong rồi, BQT đã ra quyết định không cho dịch vụ đó hoạt động :D

:( móa sao hom nay éo thấy lên dc cắc nào,ko lẽ scam thật à

@lenhi426 có gì muốn nói không? Nhiều người không nhận được tiền hôm nay rồi đấy!

:( ko lẽ phải đi báo công an thật à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back