Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
bạn này gõ khí hơi chậm.

tình hình sao rồi bạn :3
bạn mua tool hướng dẫn của bạn kia xài thấy thế nào
hic, mình xót tiền lắm nên đâu có bỏ ra mua cái gì! chẳng qua thấy bạn ấy cmt ghê quá nên up cái hình thôi, cũng ko tut tiếc gì ghê gớm đâu. đừng bận tâm

Mình nghĩ bạn Blackcat1281 kia còn tốt hơn nhiều người vì ít ra còn show ra để các mem khác biết là vẫn còn làm được và họ sẽ mua hoặc tự tìm cách chứ như nhiều người đợi họ show ra rồi mình cũng show để thể hiện mình biết điều này từ lâu rồi,mình gặp trường hợp này khá nhiều lần rồi

Mình nghĩ bạn Blackcat1281 kia còn tốt hơn nhiều người vì ít ra còn show ra để các mem khác biết là vẫn còn làm được và họ sẽ mua hoặc tự tìm cách chứ như nhiều người đợi họ show ra rồi mình cũng show để thể hiện mình biết điều này từ lâu rồi,mình gặp trường hợp này khá nhiều lần rồi
like cho bạn,
65 ID = 10 sp

ko bàn các vấn đề khác ngoài việc update tình hình load của PIX trong topic này nhé,cmt này thay cho lời cảnh báo nhé !

Topic này là cập nhật tình hinh. Ai nói ngoài lề band luôn đi cậu @mirinda

P/S : Bác nào muốn load full thì inbox e . Đừng làm loãng Topic nhé

Last edited:
hèn gì nát,1 đống người ko có cap mà gõ vì cái thủ thuật 5id full speed :)

bạn nào định mua tut thì khoan nhé , hôm qua mình cũng pm mua mà giờ chưa thấy nguyentrung39 online, bạn ấy bảo tầm sáng mai là đc rồi nhưng có vẻ như ...

Thôi chết hồi sáng tui cũng chuyển tiền cho ông nguyentrung . chuyển xong thấy im re tưởng là off làm j giờ vào đọc thì chắc tui bị dính scam rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck
Back
Top Bottom