Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
^_^ chờ qua 12h chắc là sẽ khá hơn ước gì bác đức giúp ae làm cái soft kết hợp nhiều dự án lại nhỉ làm có vẻ khả thi hơn đó
soft thì mình nghĩ bác ấy làm đc thôi, nhưng làm vậy rối lắm
đêm qua gõ 12h đêm rồi load cũng ko khá mấy nhưng cố thì vẫn đủ tiền mua mì tôm

soft thì mình nghĩ bác ấy làm đc thôi, nhưng làm vậy rối lắm
đêm qua gõ 12h đêm rồi load cũng ko khá mấy nhưng cố thì vẫn đủ tiền mua mì tôm
sao đêm qua tớ làm thấy vẫn ok mà sau 1h sp cũng dc 28 login tầm 30 đến 40id là đủ rồi . Bác đức mà làm ra soft kết hợp nhiều dự án thì quá tốt rate thấp cũng đc miễn sao ra code đều để cạp cũng đỡ hơn mà

chuyện kinh dị 60ID ko có code @@ Pix càng lúc càng rùa
chán vãi đã rùa lại còn block như đúng rồi

chán thiệt log 60ID vào ko có code gõ đã đành giờ nó block hết 1/2 rồi chưa đc 20' nữa, khuya mà load cứ như ngày luôn não nề
nhớ cái thời đêm log vài acc mà full SP quá :((

Last edited:
đêm nhay tệ quá. 16id sp 15
Sp ông thế ông còn than 1ID 1 SP, ko biết có chém ko load ngon Vl thế còn than đc
load như... từ đêm đến giờ SP ko qua nổi 15 ID thì toàn log 60 mà vào chỉ sống nổi 40 là cùng

P/S : Hiện tại ko biết vấn đề do đâu, mình làm cả đêm nay SP ko lúc nào là nhanh cả, mà bác trên thì 1ID/1SP thế kia, ko biết có AE nào đc 1 ID/1SP từ đêm đến giờ ko nhỉ ? nếu có thì cho hỏi luôn là làm bằng SSH hay Proxy và ID pri ra sao ?

AE nào mấy hôm nay làm cho mình hỏi SP AE làm bao nhiêu 1ID, đêm nay mình làm SP rất tệ 40ID chỉ rơi vào khoản SP 15 đổ lại, nhưng thấy có người up SP họ đến 1ID/1SP ko biết lý do tại sao lại trên lệch đến mức này .
Mình dùng proxy để gõ nha, ae nào mấy hôm nay có làm thì TL hộ mình nha
bác Bao cho xin up tấm ảnh chứng minh nha ko các thí chủ ấy lại bảo chém gió
Ảnh này mình làm từ lúc 1h kém đến khi CMT này - Mình chưa trừ code gõ đăng nhập ID nha, chắc code gõ đăng nhập ID cũng phải 10% chứ ko ít hơn

ko cần phải gay gắt thế đâu bạn @Build9600 ,sáng nay Bao ko làm nhưng sụ thật là cả tuần nay đều load chậm ổn định,... Bao lúc nào cũng phải log 40-70 id mới lết dc sp 25-30 , Bao gõ từ 2h-7h sáng !!!!
Bao xài SSH !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week