Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
bị i chang anh nhưng SP 12 :)) 57 ID 56 cái connect :)) anh cho em ? bị blocked là như thế nào xử lí làm sao thế ?
block là bị đá ra ngoài đó, gõ nhanh lên hết block :eek::eek::eek::eek::eek:

block là bị đá ra ngoài đó, gõ nhanh lên hết block :eek::eek::eek::eek::eek:
gõ nhanh là hết block là sao anh khi bị blocked có đăng nhập ậi được k ?????

Mong sau bảo trì load nhanh kiếm ít tiền :v

bác bao cho nhờ chút nhé. mọi người dùng soft XD cho hỏi cái lỗi cannot connect to Internet thì sửa như thế nào vậy. Cảm ơn. Mình đã reset modern và khởi động lạị máy tính nhưng vẫn ko được

bác bao cho nhờ chút nhé. mọi người dùng soft XD cho hỏi cái lỗi cannot connect to Internet thì sửa như thế nào vậy. Cảm ơn. Mình đã reset modern và khởi động lạị máy tính nhưng vẫn ko được
Thử đổi DNS xem sao!

lỗi đó là ko fix được nhá, ai cũng bị :D

xóa sòft hiện tại, tải hoặc giải nén lại rồi dùng. :D

bác cho em ? id bị blocked xử lí sao
chả xử lý sao cả 30 phút sau nó tự unlock.id nào bị block thì nghỉ 30 phút còn lí do bị block thì k có ( cũng k biết ) vì thấy nó block random id

15 acc sp 7 :))

cứ rs lại cai model là đc mà.minh bị thế hoài à

tui thấy ai cũng connect error submit chậm connecting này nọ, thay vì cứ post vậy thì ai thấy khi nào load ngon mới nên comment để mọi người chớp thời cơ nhanh,đỡ bị trôi comment

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week