Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
Kể cũng hài. Thằng pix im im một thời gian tưởng nó bỏ cuộc rồi, ai dè thù dai phết :D
//Chọn ví PM thì điền dạng Uxxxx phải ko các bác nhỉ? Cùng một lượng gõ mà pay bằng WMZ vs PM nó chênh nhau kha khá.

gặp code hình tam giác màu đỏ ở giữa có dấu chấm than thì gõ j vào đc vậy các bác nãy h gặp 4 5 lần :(

Mấy bác nghĩ chờ tới sáng xem sao, có thể pix đang chỉnh sửa hệ thống. cứ đăng nhập vào bị lỗi, lỡ nó bực mình làm tình hình xấu hơn thì khổ cả đám

Chắc do hôm nay đơn hàng captcha ít để tránh tình trạng các pro thấy load chậm lên log full acc làm SV quá tải, lên pix nó khoá proxy tạm thời (mong là như vậy ). Chứ làm căng quá ko có người làm thì nó cũng mõm .

Sorry, looks like you are using PROXY. This is not allowed
block xong dính cái này nguyên dàn luôn

:oops: pix định triệt đg sống của anh em cap chắc - ai tìm đc cách mới chưa - fake đủ các kiểu - pix phát hiện hết - po tay.com rồi

mới ngủ dậy nghe anh em than Bao log làm cũng chưa đươc, bít vậy đừng uống cafe chui vào ngủ típ,hix,giờ sao hen :D

:D bác bao cũng lên đây than thở với anh em hả- có vẻ hôm nay pix cho mấy pro sập nguồn hết rồi nhỉ -

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week