Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi có ai bị như mình không? ID bị lỗi error code lặp lai nhiều lần rồi nó banned hết 6ID. Mình dùng mạng FPT proxy instant

cho mình hỏi có ai bị như mình không? ID bị lỗi error code lặp lai nhiều lần rồi nó banned hết 6ID. Mình dùng mạng FPT proxy instant
Ban ngày hạn chế gõ trên server standalone, gõ trên pixtyper ít bị hơn.

mọi người cho hỏi có ai biết fix lỗi Protocol không. Đã thử hết cách từ đổi sever, đổi soft, proxy đầu nào cũng dính. Thanks

mọi người cho hỏi có ai biết fix lỗi Protocol không. Đã thử hết cách từ đổi sever, đổi soft, proxy đầu nào cũng dính. Thanks
Thử dùng điện thoại có 3G rồi phát wifi xem, sẽ khoanh vùng được nguyên nhân lỗi lại 1 tý.

Chắc là gõ Hoa thường cũng nên. gõ Pix test sẽ là Protocol. Gõ Pix ssh là lặp code.

Lỗi đó mình gặp là do code đó có chứ I( i HOA ) và l ( L thường ) giống nhau quá. Và code có số, có chữ HOA nên lúc đầu mình ko nghĩ đó là chữ L thường. Sau khi mình gõ l(L) thì ko bị lỗi đó nữa. 1 ngày mình bị khoảng 1 lần như thế. Tầm 4 5 hôm nay. Nếu ko gõ l(L) mà gõ I(i) thì kiểu gì cũng bị prrocol mãi luôn.
Kiểu ví dụ vừa nãy mình mới gặp, code la 36BS8IK. Gõ nhanh thì cứ nghĩ là i HOA, nhưng thực ra nó lại là L viết thường. Bị protocol gõ lại là lại qua.
Tiện thể xin hỏi mọi người dạo nào PM PAY có đều không ạ? Mình trước toàn pay ví Z nhưng hôm nay cần 1 ít PM. Cảm ơn nhiều!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week