Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
bỏ những con đó ra những con còn lại xài dc
trước tiền kêu có kiểm tra proxy trước đã : please check my proxy ,proxy work not good , all proxy connect slow
20 id speed 35
Làm ngày qua đi 5 acc :((

:D:D:D lần đầu tiền gõ phê như thế này - 6h30 trở đi toàn code dài - nhìn nản chẳng muốn gõ gãy cả tay

Last edited:

:D:D:D lần đầu tiền gõ phê như thế này - 6h30 trở đi toàn code dài - nhìn nản chẳng muốn gõ gãy cả tay
:rolleyes: quay lại pix kiếm chút cháo - đằng nào cũng thế - share 5 con proxy fine / 1 newbie - 5 người à muốn kiếm cháo - inbox nhé - ko dùng đc thì thôi à =)))
vì thừa nhiều quá để không phí ra :oops: pro đừng đáp đá em nhé
Hạn chế chụp hình lên nha bác. Không muốn khổ thêm nữa đâu.

41 ids speed 22

dạo này sài proxy instant hay bị submit lâu mà connect id cũng lâu ,load nhanh chậm thất thường time out cả đống :(

Chả hiểu nổi thằng pix dạo này sao nữa, nó delay không reset ngày trước cộng dồn vào ngày sau thì mình bị banned
2 acc....Chưa hết tức thì hnay mới vừa làm đc 6$ thì nó cũng banned tiếp 2 acc mất trắng.
Xem thì do code trống liên tiếp 2 code...mà ức chế thật, gỏ soft mà có timeout thì nó cũng tự pause.
Thỉnh thoảng mới timeout vài cái, nhưng time out trên nhiều acc chứ có phải 1 acc đâu mà nó lại banned như vậy nhĩ.
Cảm giác chán nản khi bị mất $ 2 ngày liên tiếp. Chả thể nào bấm nút play mà làm tiếp đc !
Cảm giác như úp mặt xuống bồn cầu mà dội nước vậy các bác à @@....

Chả hiểu nổi thằng pix dạo này sao nữa, nó delay không reset ngày trước cộng dồn vào ngày sau thì mình bị banned
2 acc....Chưa hết tức thì hnay mới vừa làm đc 6$ thì nó cũng banned tiếp 2 acc mất trắng.
Xem thì do code trống liên tiếp 2 code...mà ức chế thật, gỏ soft mà có timeout thì nó cũng tự pause.
Thỉnh thoảng mới timeout vài cái, nhưng time out trên nhiều acc chứ có phải 1 acc đâu mà nó lại banned như vậy nhĩ.
Cảm giác chán nản khi bị mất $ 2 ngày liên tiếp. Chả thể nào bấm nút play mà làm tiếp đc !
bạn gõ hoa thường ko? Tuần trước mình làm dc 10$ , mình gõ thường hết, đang làm thì bị lặp code khá nhiều, login vào dính penalty 3 cú , còn mỗi 1$ ko pay dc luôn, email thì pix reply " cheating " . Mình thấy mình gõ full, mà pix ghi vậy, thì chỉ có 1lý do duy nhất là gõ ko như nó yêu cầu thôi.

Làm như bác không ăn banned cũng lạ, 1 ngày mà kiếm 22$

bạn gõ hoa thường ko? Tuần trước mình làm dc 10$ , mình gõ thường hết, đang làm thì bị lặp code khá nhiều, login vào dính penalty 3 cú , còn mỗi 1$ ko pay dc luôn, email thì pix reply " cheating " . Mình thấy mình gõ full, mà pix ghi vậy, thì chỉ có 1lý do duy nhất là gõ ko như nó yêu cầu thôi.
Mình tự tin gỏ chuẩn vs yêu cầu của Pix, mail nó vài lần và nó không reply lại, mình chỉ có thể tự an ủi bằng cách đổ lỗi cho đường truyền
mạng hoặc proxy mà thôi @@

Làm như bác không ăn banned cũng lạ, 1 ngày mà kiếm 22$
Pix nó có qui định ngày làm trên 20$ bị banned không nhĩ? Mình làm nhiều thì nó được nhiều, cả 2 có lợi chứ có gian lận gì nó
nhiều pro nhiều group làm 1 ngày còn nhiều hơn thế mà.

Mình tự tin gỏ chuẩn vs yêu cầu của Pix, mail nó vài lần và nó không reply lại, mình chỉ có thể tự an ủi bằng cách đổ lỗi cho đường truyền
mạng hoặc proxy mà thôi @@
mail vài lần mà ko reply lại thì...lạ nhỉ,,,,Mình bị ban cũng 5 -6 bận gì rồi và lần nào email cũng nhận dc pix phản hồi trong 24h.

mail vài lần mà ko reply lại thì...lạ nhỉ,,,,Mình bị ban cũng 5 -6 bận gì rồi và lần nào email cũng nhận dc pix phản hồi trong 24h.
Đôi lúc bị banned không hiểu tại sao, vì làm như mọi khi tự nhiên vào check mất $ nên mail hỏi nó miết, mà có reply mail nào đâu :D
Nghi vấn bốc lột sức lao động của công dân haha :D

Đôi lúc bị banned không hiểu tại sao, vì làm như mọi khi tự nhiên vào check mất $ nên mail hỏi nó miết, mà có reply mail nào đâu :D
Nghi vấn bốc lột sức lao động của công dân haha :D
xui chịu thoy. Để giảm thiểu nạn banned chỉ còn cách lựa proxy tốt, khi làm chú ý con nào sub quá lâu loại nó ra, gõ hoa thường những code ngắn 4-6-8 kí tự. Lần trước mình check ko bị code trống, tại gõ thường nên -9$ buồn lắm chứ bộ, cong lưng từ trưa tới tối bị ban hết, mọi hôm vẫn gõ thường ko sao đột nhiên 2 hôm liền ngày thì -3$ , ngày thì -9$ là thôi đã hiểu....từ đó đổi cách gõ và 1 tuần nay thì ko sao nữa hết.

can mua group pix nhỏ ai bán cho em đê

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,865
170,918
Latest member
sv388fr

Most viewed of week