Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
trưa nay nó lại thả rùa rồi, thôi đi ngủ tối tiếp vậy :(

5id - sp 14. Ngoài lề chút, pix đã reset chưa mấy bạn

3 ID - sp 8.5.
Pix giờ bao nhiêu ID/ IP nhỉ các bác

Chả hiểu sao gõ toàn sai 10% thế nhỉ.
Vẫn gõ bình thường như mọi ngày nhưng mà mọi ngày sai có 5% mà

Chả hiểu sao gõ toàn sai 10% thế nhỉ.
Vẫn gõ bình thường như mọi ngày nhưng mà mọi ngày sai có 5% mà
Pix ăn gian đó mà :D cứ làm đi, khi nào an gian nhiều thì nghỉ chơi nó

Nó ăn gian code ghê quá .4k code ăn dan tới 700 code -_-. 3 tab sp 20>>25 .Ăn gian thế này thì chết đói à -_-.Đờ *** nó chứ

Nó ăn gian code ghê quá .4k code ăn dan tới 700 code -_-. 3 tab sp 20>>25 .Ăn gian thế này thì chết đói à -_-.Đờ *** nó chứ
không có ăn gian đâu;15 phút nó mới cập nhật code một lần nên sẽ hụt vài trăm code ;đợi một lúc log vào sẽ lên đủ hết mà

Thím nào cho em hỏi cái hình chọn nó bắt nhập số là nó bảo chọn POCA hay FOCA gì đấy rốt cuộc là cái gì thế à. em chẳng hiểu nó là cai gì để mà chọn phải nhập đại vào

hôm nay soft XD, có ai log được trên 15 ID ko?

soft XD giờ log hơn 15 ID là lại có connect error (ko hiểu tại sao), ko hơn 15 ID đuợc.
P/s:1ID~0.9SP và đang chậm dần đều, code đủ thể loại. Admin pix said:There are many pictures to type right now!!!

soft XD giờ log hơn 15 ID là lại có connect error (ko hiểu tại sao), ko hơn 15 ID đuợc.
P/s:1ID~0.9SP và đang chậm dần đều, code đủ thể loại. Admin pix said:There are many pictures to type right now!!!
Uả, lạ hề, Mình log 30id vẫn được nè, mà log xong load nhanh quá, nên pause hết. Tầm 10-15id là speed full rồi.
Code dài 2 chữ là chính, <5% code chọn hình.:confused:

Uả, lạ hề, Mình log 30id vẫn được nè, mà log xong load nhanh quá, nên pause hết. Tầm 10-15id là speed full rồi.
Code dài 2 chữ là chính, <5% code chọn hình.:confused:
kỳ vậy ta. chiều hôm qua thì bình thuong. tối qua tới giờ chỉ dc 15ID

Mình thì thỉnh thoảng log id lên là nó báo Log later hình như bị hạn chế việc log id ấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week