Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
kolo đang có rate khá, hiện tại 4tk là full sp rồi. 1h cũng đc 2-3k code, qua làm nó cho đỡ ức chế. Pix login mấy chục id mà sp ko đc 2x. nản vãi

SSH VN cũng bị BLock rất nhiều luôn nhé.
Đang làm pause đi vệ sinh vào lại bị BLock 1 loạt luôn
cái này là do người ta tranh proxy với ông đấy, ông pause nó rảnh, người khác login vào, thế là ông mất, faceip để gõ cũng có cách, khá là phiền phức, hiện tại face được 1/2 ssh india rồi

cái này là do người ta tranh proxy với ông đấy, ông pause nó rảnh, người khác login vào, thế là ông mất, faceip để gõ cũng có cách, khá là phiền phức, hiện tại face được 1/2 ssh india rồi
chỉ mình cách fake được không , hôm nay mình dùng bitvise tạo sock rồi , dùng proxifer fake toàn bộ mà vẫn bị block

500 ảnh , 13 id sp 16 :D

xin phép admin ngoài nề tý nhé :có bác nào dùng z đổi cho 1PM = 1Z or thẻ điện thoại được k

mình nghĩ đây ko phải bão đâu
mà là ngày tận thế đến rồi :))
các bác cứ hy vọng qua hết đợt này
hy vọng nhiều thất vọng càng lớn đó :oops:

không nói thì bực, nói ra thì mọi người bảo ích kỷ, lúc bão k ai chạy đc thì vào la um lên, tới hồi có ng chỉ cho xài ssh vn đc thì im mà ăn đi mấy thánh lại đi share lung tung, rồi khoe cho cả bọn nước ngoài biết rằng "oh m xài ssh vn đi bảo đảm log đc nhiều acc" khôn quá ha??? sao k nghĩ tới trường hợp admin pix nó vô nó hỏi rồi cho chết đói cả lũ

không nói thì bực, nói ra thì mọi người bảo ích kỷ, lúc bão k ai chạy đc thì vào la um lên, tới hồi có ng chỉ cho xài ssh vn đc thì im mà ăn đi mấy thánh lại đi share lung tung, rồi khoe cho cả bọn nước ngoài biết rằng "oh m xài ssh vn đi bảo đảm log đc nhiều acc" khôn quá ha??? sao k nghĩ tới trường hợp admin pix nó vô nó hỏi rồi cho chết đói cả lũ
Chuẩn . share lung tung đi rồi nó blocked luôn ssh vn !! lúc đó móm hết !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,676
Latest member
appsnaptube

Most viewed of week

Most viewed of week