Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
Sắp có Liverpool Arsernal rồi.
8ID SP 25
Bạn nào cho mình hỏi khi có 1 ảnh không nhìn rõ chữ thì mọi người bấm ESC hay là gỗ error vậy ạ?

Sắp có Liverpool Arsernal rồi.
8ID SP 25
Bạn nào cho mình hỏi khi có 1 ảnh không nhìn rõ chữ thì mọi người bấm ESC hay là gỗ error vậy ạ?
esc là sẽ tự động gửi lên pix là don's see thì phải, mà bạn gõ server nào vậy gõ pixtyper mà 5 id chả thấy có việc mấy mà toàn bị submit rất lâu dẫn đến timeout :(

xin phép thớt cho em hỏi câu này bạn nào gặp trường hợp như em thì giúp dùm e với e log vo soft thi no ra dowloading 1 luc xong roi đánh 1 chữ no connecting 1 lúc nữa nó mới loadding roi nó ra 1 chữ nữa nó lại summinting cái đó là do bi lỗi gì ai biết chi dùm em với 2 ngày rồi ko làm dc chữ nào .. các bạn ai gặp trường hợp này chi giúp mình với

xin phép thớt cho em hỏi câu này bạn nào gặp trường hợp như em thì giúp dùm e với e log vo soft thi no ra dowloading 1 luc xong roi đánh 1 chữ no connecting 1 lúc nữa nó mới loadding roi nó ra 1 chữ nữa nó lại summinting cái đó là do bi lỗi gì ai biết chi dùm em với 2 ngày rồi ko làm dc chữ nào .. các bạn ai gặp trường hợp này chi giúp mình với
Submiting có nghĩa là mình enter và đang gửi code đi. Submitting lâu là do mạng yếu ko gửi đi được hoặc đường truyền đi của sever bị yếu thôi. Submit lâu quá tốt nhất out ra ko nên làm.

minh bi vậy 3 ngày rồi ko biết làm sao khắc phục được nữa ai biết chi dùm với
khó nhỉ cái này chắc do mạng rùi, bạn dùng mạng gì vậy ?
Hay bạn làm trên web đi, ít nhất cũng có tiền mà, chỉ chậm hơn vài speed thui mà

Van load luc cham luc nhanh nhe, log nhieu Id van kiem $ duoc.

mình xài wifi mà mình làm mấy tuần rồi chạy vù vù tư nhiên bữa thứ 7 sáng làm ko sao tự nhiên chiều vô làm cái bi vậy lun , ko biết có phải cài lại win ko bạn ha , minh nghi du thu ko biet tai phan mem virut anh huong ko nua chan ge

Cả nhà giúp mình, tình hình là cái account của em cách đây 1 ngày gõ đủ 3$ vào balance check thì nút "Order Payment" nó không hiện lên (màu xanh) mà cứ ẩn (chìm) mặc dù em chưa click vào nút đó bao giờ. Hôm qua gõ đến 9.5$, nút "Order Payment" vẫn chìm, cứ tưởng nó tự ấn tự pay, nào ngờ sáng vào check lại thì balance vẫn còn y nguyên.
0B7ea0kkraJE8MzIxMEhrRVVVSWs

Bác nào hồi giờ có gặp trường hợp này không? Mong được chỉ giáo :(

PM YH : hontrachcondo_hoangkyanh mình teamview xem cho. Có khi bị band rồi :)

Sáng tới h load tốt . 5id - 22sp !!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week