• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
ai bị ban email hỏi thử xem nó rep là cheat hay soft coi sao ?
hôm nay có ai reset an toàn ko ??????
giờ này chưa reset mà phải qua 2h mới biết. ^^
hix từ tối tới giờ tui cứ gõ ầm ầm, giờ mới biết có biến. Tui gõ trên máy cài win XP, ko gặp bitmap, có vài code audio gì đó gõ đại dont know ... Gr IP nga nha, hiện vẫn còn xanh ...

ae co ai mail admin chua

có khi nào nó ko cho gõ soft nữa ko nhỉ vì trước h nó vẫn bit mọi ng gõ soft đấy nhưng nó tha còn h thì éo tha nữa
Một phần đúng thôi! Pix nó vẫn cần số lượng code lớn để làm autocaptcha mà bán cho khách hàng, cấm soft mà gõ trên web thì đến mồng Thất nó mới đủ code, hơn nữa, nó đủ thừa trình độ để diệt soft được chứ không cần cấm. Nó đã từng làm được cho 10id gõ trên 1ip rồi sau hạ xuống, rồi vụ nó chặn id VN gõ proxy nước khác, nên khi cần nó vẫn cần đến soft, chắc thời điểm này ế ẩm và có khi bù lại code hình vớ vẩn ào ra như điên dại trước dây mà vẫn phải paid như @tuanbim nên giờ nó chơi lại cho đỡ thiệt hại chăng?

Một phần đúng thôi! Pix nó vẫn cần số lượng code lớn để làm autocaptcha mà bán cho khách hàng, cấm soft mà gõ trên web thì đến mồng Thất nó mới đủ code, hơn nữa, nó đủ thừa trình độ để diệt soft được chứ không cần cấm. Nó đã từng làm được cho 10id gõ trên 1ip rồi sau hạ xuống, rồi vụ nó chặn id VN gõ proxy nước khác, nên khi cần nó vẫn cần đến soft, chắc thời điểm này ế ẩm và có khi bù lại code hình vớ vẩn ào ra như điên dại trước dây mà vẫn phải paid như @tuanbim nên giờ nó chơi lại cho đỡ thiệt hại chăng?
chắc là nó phạt nguội đó ^^

Email hỏi nó đi huudung, nguyên nhân gì để còn sửa chứ

tui ko rảnh làm viêc dư thừa đâu ông khi đã biết kết quả
Có thể lần này câu trả lời ko giống những lần trc vì dạo này có ra code audio và recaptcha
Ông bị ban trên XP Mode ah?
Nó đó, Vì máy đời mới sau này ko cho cài xp nên đa số đều xài mode

Có thể lần này câu trả lời ko giống những lần trc vì dạo này có ra code audio và recaptcha

Nó đó, Vì máy đời mới sau này ko cho cài xp nên đa số đều xài mode
Nãy giờ ông bảo code audio gì đó mà cả ngày hôm nay tôi gõ mà có thấy cái code nào audio đâu nhỉ?

Nãy giờ ông bảo code audio gì đó mà cả ngày hôm nay tôi gõ mà có thấy cái code nào audio đâu nhỉ?
Tui chỉ nói v1 shutdown có những web nó bắt nghe và điền số mới cho đúng , 1 tuần nay tui ko làm , chỉ nghe bạn Y update có code audio xuất hiện lác đác thôi

Tui chỉ nói v1 shutdown có những web nó bắt nghe và điền số mới cho đúng , 1 tuần nay tui ko làm , chỉ nghe bạn Y update có code audio xuất hiện lác đác thôi
code v1 shhut down chỉ là code bt , tui test id cũng gặp code đó trên firefox chăng lẽ làm ff cũng bị , ko phải code v1 đâu

code v1 shhut down chỉ là code bt , tui test id cũng gặp code đó trên firefox chăng lẽ làm ff cũng bị , ko phải code v1 đâu
Bị ban mà cũng có tâm trạng làm nữa hả hay đang nằm lướt ipad nc vu vơ

tôi làm ầm ầm giờ mới vào forum thấy mấy ông bị ban mà giật mình check lại group may mà không sao.Tôi thì vẫn trung thành với Win7 và né khung giờ 14h-17h ra,các group của tôi toàn mini thôi nên chắc nó không quan tâm lắm,khả năng cao là nó muốn tịch thu bớt mấy group to chứ không phải vấn đề code.

Ông dkny09 nhập tâm cái code v1 là audio ở đâu mà cứ sợ thế, nó là code bi bình thường, code image thôi, hồi vừa nãy tôi gặp 2,3 cái gì đó, tí nữa chờ View update tôi up hình cho ông xem!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week