• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Code này có gì mà audio hả ông, mà bảo 6 số đâu mà điền vào?
nãy quên chụp lại hình. Muốn vượt captcha loại này thì phải ấn vô cái icon tai nghe, bật loa laptop lên cho to mới nghe rõ thì sẽ có 1 giọng robot nữ đọc 6 số tiếng anh cho mình điền vàio khung test

nãy quên chụp lại hình. Muốn vượt captcha loại này thì phải ấn vô cái icon tai nghe, bật loa laptop lên cho to mới nghe rõ thì sẽ có 1 giọng robot nữ đọc 6 số tiếng anh cho mình điền vàio khung test
mo phat the gap code do ma lam tren soft thi auto an baned roi

Tôi đang ngờ ngợ các id con mà đã đạt được 3$ rồi chưa thấy payout, chứng tỏ group này chỉ có 1 người gõ, chứ không phải nhiều người gõ, nếu nhiều người gõ thì khi đạt 3$ phải payout cho người ta!. Pix check thấy group to mà 1 người gõ thì chắc nó không ưa thì phải!

như này sao check gì đc nữa , với cả tui hay payout về 0 lắm nên ko phải vậy đâu pixfan

mo phat the gap code do ma lam tren soft thi auto an baned roi
trên trang captcha chính mới có chỗ click icon mà Type what you hear, còn trên trang thằng pix cũng chả thấy hear chỗ nào, cầu trời ko phải ban vì loại code này :popo_cold:

tui nghi ngo la pix gom lai 1 it $ de bu luc truoc code hinh A,B,C co 1 so nguoi lam sai ma van dc thanh toan

:(:(:(
band 1 cái bay 50$

Các bác bị ban vừa rồi bảo gõ trên XP thì cho tôi hỏi các bác dùng XP Mode hay là XP xịn-cài hẳn vào ổ đĩa khác vậy? Có khi Mode nó yếu bị trống code nhiều đó!

má ơi thiệt vãi đạn 6 ngày nay tui ko gõ mà còn đang ko dám login vô check group :(

Các bác bị ban vừa rồi bảo gõ trên XP thì cho tôi hỏi các bác dùng XP Mode hay là XP xịn-cài hẳn vào ổ đĩa khác vậy? Có khi Mode nó yếu bị trống code nhiều đó!
có khi nào nó ko cho gõ soft nữa ko nhỉ vì trước h nó vẫn bit mọi ng gõ soft đấy nhưng nó tha còn h thì éo tha nữa

ai bị ban email hỏi thử xem nó rep là cheat hay soft coi sao ?
hôm nay có ai reset an toàn ko ??????

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb