• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Lộ ngay mặt thật ra liền. @mirinda nên để ý tên mấy nick clone của tên doremon này có thể nó đang âm mưu scam anh em trong box Cap mình lần nữa. Mình chỉ ý kiến đến đây cảnh báo anh em thôi, dù gì topic chỉ update tình hình nên sau này sẽ ko nói nữa.
thằng doremon mà ông nói cũng là thằng taditimem (nguyentrung scam) luôn đấy nhìn cách nói chuyện 2 thằng dùng từ ngữ giống hệt nhau , nói thằng này thằng kia nhảy xổ vào bênh mà kệ nó đi ông ơi để mod thông nó đi

thằng doremon mà ông nói cũng là thằng taditimem (nguyentrung scam) luôn đấy nhìn cách nói chuyện 2 thằng dùng từ ngữ giống hệt nhau , nói thằng này thằng kia nhảy xổ vào bênh mà kệ nó đi ông ơi để mod thông nó đi
nhưng mà các ông thấy lạ không nó scam rõ ràng mà lại công khai tên tuổi ngày sinh chưa nói sao nó không dùng nick clone mới để chửi bới giải thích nó cứ mang toàn nick lâu năm ra để bị band nhỉ , ngu như nó mà scam được mình cũng ko tin lắm , mà các bác nói gì là nó sừng sừng lên ngay hay là có xích mích mà 2 năm rồi sao các bác vẫn nhớ được nó cũng tài :)

Thôi mấy chế lo gõ đi ,chuyện scam đã lâu rồi giờ lục lại cũng khó xử lí ,còn hiện lại vào SPAM nhảm là Bao cho ra đảo hết ....!!!

Thấy khi nào load chậm là các bác vào spam chặp có chuyện drama :v
Chứ load nhanh thì ai cũng im im làm haha

mn đã cài XP hết chưa ^^

Thôi mấy chế lo gõ đi ,chuyện scam đã lâu rồi giờ lục lại cũng khó xử lí ,còn hiện lại vào SPAM nhảm là Bao cho ra đảo hết ....!!!
Phải công nhận chuyện scam này nghĩ mãi không ra vấn đề thằng này chắc ngáo đá , Mod Bao vẫn chuẩn nhất :)

Xong có ai bị banned k vậy
@@! vào xem nick bị banned hầu như k bị dính cái j cả mà vẫn bị banned

Đặc điểm là những G có tên gmail giống nhau như là +001 đều bị banned
còn G nào tên khác thì k bị

Check kỹ thấy những acc nào có email tựa tựa nhau là bay luôn
Còn email nào khác thì k bị

Do code 8 chữ đấy bạn. Group mình esc cũng bay :)))
ESC cũng bay. hix khi nãy hình như ... hình như thôi ... bị time out 1 code đó. Check view hết các acc thì ko thấy. Giowf vẫn an toàn, vậy chắc là ko phải ngay code đó.
Bạn ko gõ trên XP sao :(

Cho tôi hỏi các bác bị ban vừa rồi khi gặp code có chữ Tàu như đính kèm thì gõ như thế nào đó?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,967
Latest member
hellohoang
Back
Top Bottom