Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Reactions
962
MR
0.307
Lộ ngay mặt thật ra liền. @mirinda nên để ý tên mấy nick clone của tên doremon này có thể nó đang âm mưu scam anh em trong box Cap mình lần nữa. Mình chỉ ý kiến đến đây cảnh báo anh em thôi, dù gì topic chỉ update tình hình nên sau này sẽ ko nói nữa.
thằng doremon mà ông nói cũng là thằng taditimem (nguyentrung scam) luôn đấy nhìn cách nói chuyện 2 thằng dùng từ ngữ giống hệt nhau , nói thằng này thằng kia nhảy xổ vào bênh mà kệ nó đi ông ơi để mod thông nó đi

Reactions
0
MR
0.000
thằng doremon mà ông nói cũng là thằng taditimem (nguyentrung scam) luôn đấy nhìn cách nói chuyện 2 thằng dùng từ ngữ giống hệt nhau , nói thằng này thằng kia nhảy xổ vào bênh mà kệ nó đi ông ơi để mod thông nó đi
nhưng mà các ông thấy lạ không nó scam rõ ràng mà lại công khai tên tuổi ngày sinh chưa nói sao nó không dùng nick clone mới để chửi bới giải thích nó cứ mang toàn nick lâu năm ra để bị band nhỉ , ngu như nó mà scam được mình cũng ko tin lắm , mà các bác nói gì là nó sừng sừng lên ngay hay là có xích mích mà 2 năm rồi sao các bác vẫn nhớ được nó cũng tài :)

miracle2504

Senior
Reactions
173
MR
0.018
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

mn đã cài XP hết chưa ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays