Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Các vấn đề Scam và kiện cáo vui lòng post đúng box nhé,sẽ có Cơ quan chức năng đúng thẩm quyền giải quyết:p !!!!topic này update tình hình nha :D !!!

Vãi bác Bao ác chuyện rõ như ban ngày rõ ràng người ta bị 1 số thành phần ko rõ lai lịch kick động mà bác xem xét lại nhắc nhở người ta thôi ......

Pix lại ra code recaptcha click hả mọi người, bác @pixfan h mình xài soft nào của xd để gõ zậy bác

Sao không trả được hả bạn, cmt trước của bạn ở #114 có nói @nnguyentrung39 muốn mở Topic xin lại nick và yêu cầu ae thu thập bằng chứng để @nguyentrung39 trả lại tiền mà. Vậy là bạn biết khá rõ về @nguyentrung đúng không? Vậy là bạn dễ bảo bạn @nguyentrung39 sớm trả tiền lại cho ae là tốt nhất!
OK trả, Nhiều người đoàng hoàng bị scam còn chưa lấy lại được tiền thì những thành phần này lý do gì đây ???? Chưa nói đến chuyện rắc rối của người ta có muốn lấy lại 1 cái nick đã 2 năm rồi không nữa đó bạn :p

Vãi bác Bao ác chuyện rõ như ban ngày rõ ràng người ta bị 1 số thành phần ko rõ lai lịch kick động mà bác xem xét lại nhắc nhở người ta thôi ......
OK trả, Nhiều người đoàng hoàng bị scam còn chưa lấy lại được tiền thì những thành phần này lý do gì đây ???? Chưa nói đến chuyện rắc rối của người ta có muốn lấy lại 1 cái nick đã 2 năm rồi không nữa đó bạn :p
Mod Bao đã xoá post và cảnh báo rồi mà vẫn còn lì lờm. Ra đảo vừa về lại muốn ra tiếp. Đừng tưởng clone nick thì người ta ko biết.nhé doremon @mirinda

kích động à thằng ngu đọc từ trên xuống hiểu giùm cái rồi phán, thằng đó chính là thằng scam hồi xưa bằng chứng rõ rành rành thế ngay cả những đứa ngu nó còn biết chẳng lẽ mày k biết à .

Pix lại ra code recaptcha click hả mọi người, bác @pixfan h mình xài soft nào của xd để gõ zậy bác

Dùng soft XD Pix test hoặc Pix test ssh version 6 nhé, bản đang dùng là mới nhất, version 8. Tìm trong link soft cũ của Topic XD, trang 1 nhé! Dưới đây là đường link của soft Pix test ssh version 6.
Version 6 là bản code hình bung hẳn 1 tab ra ngoai, bạn dùng chuột mà click chọn thôi, nếu 1 vài hình thì chịu khó dùng chuột nhé, sau này nếu Pix cho ra nhiều loại code hình bung thì inbox cho tôi để lấy script Autohotkey xử lý cho nhanh.
http://www.mediafire.com/file/u72i5t6udt57ly2/PixTest+-+Socks+-+SSH(6).zip

uhm biết là bản cũ bung dc recaptcha nhưng mà so với toàn thể code thì có khác j hong vì có j thì xuanduc mới update lên bản mới đó
Xin Mod Bao cho tôi ngoài lề tí về lịch sử update soft Pix của bác Xuân Đức ah!
Thời điểm đó, tức là khoảng tháng 9 năm 2015, Pix tung chưởng cả ngày lẫn đêm code hình, lúc thì chọn theo cặp hình giống nhau, lúc thì chọn theo hình mẫu, lúc thì chọn theo yêu cầu bằng chữ..làm ae hoa hết mắt, lúc đó bác Xuân Đức đang update dần dần đến version 6 là bản cuối cùng dùng chuột chọn hình, nhưng truớc yêu cầu chính đáng của ae Pix, bác Xuân Đức đã cải tiến dùng bàn phím nhập số các ô theo yêu cầu của code hình thay vì phải dùng clịck chuột, cách này quá hay nên được ae nhiệt liệt hoan nghênh, version này là 7, sau đó bác Xuân Đức lại cải tiến lần cuối cùng là version 8-là version hiện tai ae đang dùng, cho lùi time xuống 30s thay vì 50s trong version 7. Chỉ có mỗi thay đổi cách giải quyết code hình thôi, còn mọi thứ khác từ dot.net, C++ hay proxy/ssh đều không thay đổi so với version 8, chỉ có mỗi lần mở soft version 6 thì được báo có update, kệ nó cứ ok là sẽ hiện soft gõ bình thường.

Xin Mod Bao cho tôi ngoài lề tí về lịch sử update soft Pix của bác Xuân Đức ah!
Thời điểm đó, tức là khoảng tháng 9 năm 2015, Pix tung chưởng cả ngày lẫn đêm code hình, lúc thì chọn theo cặp hình giống nhau, lúc thì chọn theo hình mẫu, lúc thì chọn theo yêu cầu bằng chữ..làm ae hoa hết mắt, lúc đó bác Xuân Đức đang update dần dần đến version 6 là bản cuối cùng dùng chuột chọn hình, nhưng truớc yêu cầu chính đáng của ae Pix, bác Xuân Đức đã cải tiến dùng bàn phím nhập số các ô theo yêu cầu của code hình thay vì phải dùng clịck chuột, cách này quá hay nên được ae nhiệt liệt hoan nghênh, version này là 7, sau đó bác Xuân Đức lại cải tiến lần cuối cùng là version 8-là version hiện tai ae đang dùng, cho lùi time xuống 30s thay vì 50s trong version 7. Chỉ có mỗi thay đổi cách giải quyết code hình thôi, còn mọi thứ khác từ dot.net, C++ hay proxy/ssh đều không thay đổi so với version 8, chỉ có mỗi lần mở soft version 6 thì được báo có update, kệ nó cứ ok là sẽ hiện soft gõ bình thường.
thank kiu very much thời điểm 2015 ko gõ nên ko bit lịch sử pix dài ngoằn thế này có thể đóng thành sách luôn rồi :D
Load cũng kha khá!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week