Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Theo mình thì 2 bạn Tyna và Taditimem1989 (cho tôi gọi tắt là Tadi nhé) không đôi co nhau nữa, Pix đang load nhanh dần kia kìa!
Việc chính là các bạn trước kia đã lỡ chuyển tiền cho @nguyentrung39 nhưng chưa nhận được sản phẩm thì nay các bạn ấy mong muốn nhận lại tiền từ @nguyentrung. Việc bạn Tadi có phải là nguyentrung39 hay không thì không quan trọng nữa mà cần cái cần lúc này là @nguyentrung trả tiền lại cho ae trót đã nhận trước đây (nếu có). Bạn Tadi nếu là người quen của @nguyentrung39 thì bảo bạn ấy không cần mở Topic cho rườm ra, bảo bạn ấy lập nick mới rồi gửi cho Mod Bao trong Forum Pix cũng được đề nghi Mod thu thập giúp chứng cớ của các bạn đã chuyển tiền trước đây, trong thời hạn bao nhiêu ngày đó cụ thể ra, còn tiền thì bảo @nguyentrung chuyển truớc cho bác cuipap1984 làm trung gian và giữ số tiền đó, khi Mod có chứng cứ của ae nào đó thì báo cho @nguyentrung39 biết và xác đúng thì bác cuipap1984 sẽ chuyển tiền cho bạn ấy là xong.
Người Việt mình có câu đánh kẻ chạy đi chứ không đánh người chạy lại, ai cũng có sai lầm trong suốt cuộc đời, nhưng cái quý là biết sửa sai và hoàn lương!
Vấn đề là bác nguyentrung39 bác ấy bị hâm bác à , bác ý cứ đòi tìm ra thằng scam mình làm sao mình tìm được nên hết cách .
Cái nick là chuyện cũ rồi người ta có câu cây ngay ko sợ chết đứng ,mà mình sẽ khuyên bạn ý không cần thiết phải làm như vậy . Mình bức xúc ở đây là chuyện khác và cứ đang bức xúc thì lại có 1 số thành phần nó đánh hơi được bác à

mày là người trong cuộc nên biết rõ vài người bị scam nhỉ , m biết mỗi người nó hốc hết 20$ ko , thằng đó còn pm tao biện minh nó cũng bị người ta hack , nhưng nhiều thứ vô lý + lại khẳng định thằng đó ( nguyentrung ) là thằng scam và thằng đó chính là mày.
mày muốn nói gì tao ko hiểu ?

@mirinda banned thằng taditimem1989 gấp nhé nó là thằng nguyễn trung hồi xưa scam bằng chứng đây , facebook mà nó dùng pm hồ quốc huy ở dưới chính là facebook hồi xưa của thằng nguyễn trung

Attachments

171.7 KB · Views: 48
    113 KB · Views: 47
@mirinda banned thằng taditimem1989 gấp nhé nó là thằng nguyễn trung hồi xưa scam bằng chứng đây , facebook mà nó dùng pm hồ quốc huy ở dưới chính là facebook hồi xưa của thằng nguyễn trung
Ôi thần thánh ở đâu xuất hiện vậy, đ yt me may tưởng may co cai nic đep noi gì cũng được à . bằng chứng gì ?

bằng chứng đây thằng khốn nạn thích chối à . Mọi người xem facebook mà mình trỏ con chuột vào nick mmo mà nó bị banned , với cái face mà nó vừa report kia là một .

e newbie nha. .. cho e xin vào nhóm chiến với ... làm gần 2 băm e mới mò ra dc cái web này mà k biết làm j. . :((

Thôi @huudung1989 bình tĩnh, nóng sẽ hỏng việc đó, Tôi đã nói ở trên rồi giả sử bạn Tadi là nnguyentrung39 của ngày xưa cũng không vấn đề gì, cái chính là nhờ bạn Tadi tác động nguyentrung39 sớm trả lại tiền cho ae,
@huudung1989 không nên đề nghị Mod ban nick bạn Tadi!

Thôi @huudung1989 bình tĩnh, nóng sẽ hỏng việc đó, Tôi đã nói ở trên rồi giả sử bạn Tadi là nnguyentrung39 của ngày xưa cũng không vấn đề gì, cái chính là nhờ bạn Tadi tác động nguyentrung39 sớm trả lại tiền cho ae,
@pixfan bạn ko hiểu hả con người mà chính nó còn chối bản thân nó thì nó nghĩ gì đến người khác , bạn nghĩ nó trả tiền lại cho mọi người à , sao bạn lại có suy nghĩ với hạng như nó nhỉ ?

Giờ thì trả làm sao được hả bạn mà tác động ai gì nữa

@pixfan bạn ko hiểu hả con người mà chính nó còn chối bản thân nó thì nó nghĩ gì đến người khác , bạn nghĩ nó trả tiền lại cho mọi người à , sao bạn lại có suy nghĩ với hạng như nó nhỉ ?
có 1 số vấn đề khác , tao ko nóng tính với mày nhưng mày đừng có thi thoảng chu mõm mày lên hiểu chưa ?

có 1 số vấn đề khác , tao ko nóng tính với mày nhưng mày đừng có thi thoảng chu mõm mày lên hiểu chưa ?
sao mày scam rồi đến h mày vẫn đẻ trứng đi spam box rồi làm quả nữa như xưa phải k

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom