Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
theo mình đc biết thằng này là thằng nguyentrung39 hồi xưa scam ae box captcha mình đây nè :))
nay quay lại đi spam box để có cô hội lần 2 à :)
ae cẩn thận củi lửa nhé =))
Scam vụ nào bạn? Có phải vụ mua bán tút Pix không? Vụ đó làm mem @huudung1989 và vài ae nữa mất tiền đó, nhưng tôi nhớ vụ đó scam là nguyentrung gì đó mà!

Thế ah! Tôi vẫn nhớ rất rõ avatar nguyentrung là một cậu con trai nhìn nghiêng, mắt mày lấm la lấm lét!
Nếu đúng vậy thì @huudung1989 đâu rồi, lên kiểm tra lại xem đi!
* Load rất chậm nhé!
có bằng chứng đoàn hoàng nhé ông :)
box captcha làm ăn rất khó khăn mà bạn ấy scam TUT hồi đó pix rất chậm :mad::mad::mad:
bạn nguyentrung39 ơi trả tiền lại cho ae đi đừng đi lang thang spam box kiếm view rồi làm thêm quả nữa ;);)

có bằng chứng đoàn hoàng nhé ông :)
box captcha làm ăn rất khó khăn mà bạn ấy scam TUT hồi đó pix rất chậm :mad::mad::mad:
bạn nguyentrung39 ơi trả tiền lại cho ae đi đừng đi lang thang spam box kiếm view rồi làm thêm quả nữa ;);)
Có thật thế không? Bạn giữ bằng chứng cho kỹ nhé, kiểm tra lại một lần nữa, nhỡ không phải thì oan cho cậu Doremon, còn nếu đúng thì chuyển bằng chứng cho Mod Bao Công xem xét có nên đày đi biệt xứ không?
* Load vẫn ì ạch lắm!

Thế ah! Tôi vẫn nhớ rất rõ avatar nguyentrung là một cậu con trai nhìn nghiêng, mắt mày lấm la lấm lét!
Nếu đúng vậy thì @huudung1989 đâu rồi, lên kiểm tra lại xem đi!
* Load rất chậm nhé!
tui nhớ bị scam thôi , hình như 8$ thì phải mà đợt đó đang nghèo phải đi mượn tiền bố để mua pm send cho ông đó thảm lắm

tui nhớ bị scam thôi , hình như 8$ thì phải mà đợt đó đang nghèo phải đi mượn tiền bố để mua pm send cho ông đó thảm lắm
Kiểm tra lại đi ông! Tôi nhớ ông bị mất $ mấy ngày sau mới nói mà!
* Load vẫn ko khá hơn gì cả!

Có thật thế không? Bạn giữ bằng chứng cho kỹ nhé, kiểm tra lại một lần nữa, nhỡ không phải thì oan cho cậu Doremon, còn nếu đúng thì chuyển bằng chứng cho Mod Bao Công xem xét có nên đày đi biệt xứ không?
* Load vẫn ì ạch lắm!
bao chính xác nhé ;)
có fb mình cho xem bằng chứng

theo mình đc biết thằng này là thằng nguyentrung39 hồi xưa scam ae box captcha mình đây nè :))
nay quay lại đi spam box để có cô hội lần 2 à :)
ae cẩn thận củi lửa nhé =))
ủa bạn nguyentrung39 hồi đó bị scam nick mà bác bị band vì lí do ko bồi thường thiệt hại có phải đi scam người khác đâu. Sao bạn cứ bới *** lên ăn vậy mà *** có phải của bạn ý ỉa ra đâu mà bạn

ủa bạn nguyentrung39 hồi đó bị scam nick mà bác bị band vì lí do ko bồi thường thiệt hại có phải đi scam người khác đâu. Sao bạn cứ bới *** lên ăn vậy mà *** có phải của bạn ý ỉa ra đâu mà bạn
bình tỉnh bạn ơi =))))) bạn nai cũng vừa vừa

bình tỉnh bạn ơi =))))) bạn nai cũng vừa vừa
mình sao phải nai với loại như bạn hả bạn, bạn đó là bạn mình và bạn xem lại tư cách của bạn trước khi nói người khác . cmt đã biết ko đàng hoàng . Stop

mình sao phải nai với loại như bạn hả bạn, bạn đó là bạn mình và bạn xem lại tư cách của bạn trước khi nói người khác . cmt đã biết ko đàng hoàng . Stop
à là nick bạn scam hồi xưa bị band rồi h có nick mới coi như là ko có chuyện gì xảy ra sao :confused::confused::confused:
bạn Nguyễn Đức Trung???

Ủa vậy bạn muốn như nào bạn muốn bạn ý off mmo4me để
à là nick bạn scam hồi xưa bị band rồi h có nick mới coi như là ko có chuyện gì xảy ra sao :confused::confused::confused:
bạn Nguyễn Đức Trung???
Bạn Nguyễn Đức Trung là sao hả bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,486
171,530
Latest member
DuckAnt

Most viewed of week