Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
có 2 loại code mọc sừng và code chữ xanh nền vàng k hiện trên win xp nha bác
nếu ông làm trên xp thì yên tâm đi dù nó có ra 2 loại code này mà mình picture is loading cũng sẽ ko bị ban đâu vì tui làm suốt ấy mà , chưa bị ban vì loại code 8 chữ này bao h. Nếu pix ban vì 2 loại code này thì tui die từ lâu r

nếu ông làm trên xp thì yên tâm đi dù nó có ra 2 loại code này mà mình picture is loading cũng sẽ ko bị ban đâu vì tui làm suốt ấy mà , chưa bị ban vì loại code 8 chữ này bao h. Nếu pix ban vì 2 loại code này thì tui die từ lâu r
bác nói làm an lòng dễ sợ :D em mới check thì thấy tam giác đỏ lai rai là code lỗi picture is loading thiệt. đêm nay ngủ ngon rồi

Đi qua topic này nhớ đến 10 năm trước , ngày nào cũng 10h đêm tới 6h sáng , Pix Profit đã cho tôi ngày hôm nay .
Không biết bác Bao còn bên này không :D

Tiện thể anh em cho biết tình hình load của Pix nhé ?

Đi qua topic này nhớ đến 10 năm trước , ngày nào cũng 10h đêm tới 6h sáng , Pix Profit đã cho tôi ngày hôm nay .
Không biết bác Bao còn bên này không :D

Tiện thể anh em cho biết tình hình load của Pix nhé ?

helo trung , dạo này làm bên offer hả bạn rảnh ghé qua đây chơi hả

các bác gõ ngày tình hình như nào vậy, sao đêm cũng ko có code nhỉ , chưa bao giờ thảm như bây giờ :(

100id sp 3x vào thời điểm này nha các bác
Chào bạn. Nghe nói bạn đã cài đặt thành công XP mode trên Win 10 phải ko? Nay mình cài đặt thử thì lại ko kết nối dc internet . Bạn vui lòng hướng dẫn mình với, thank you

Mấy cái CAPTCHA này ra cũng nhiều ghê.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week