• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
thằng này chắc là doremon rồi lãm nhãm suốt ngày...*** bh cập nhật đc cái tình hình...sao m còn đẻ trứng hay lo kiếm tiền đi:mad::mad::mad:
Ổng chứ ai, nhưng có tiến bộ nhiều trong cmt rồi.

thằng này chắc là doremon rồi lãm nhãm suốt ngày...*** bh cập nhật đc cái tình hình...sao m còn đẻ trứng hay lo kiếm tiền đi:mad::mad::mad:
mày hãm chó vưa thôi, mày nghĩ sao mày ko đẻ trứng vậy mày đang úp cái gì , chó rách

@mirinda mod band người khác thì cũng xem cmt này có phải gây war ko, đẻ trứng là sao , thằng này là sao vậy ???
thấy bất bình cmt thôi bác đừng trảm mình :D

@
ngayxuay1989 ra đảo cãi nhau gây war....!
Mong Bao Công xoi xét, tôi nhận thấy về trường hợp ngayxuay1989, từ lúc có nick này tôi chưa thấy comment nào bậy bạ cả, cậu ấy chưa biết cài máy có hỏi vậy thôi, tôi cũng thấy cậu ấy up tình hình load nhanh chậm, có chăng cậu ấy nóng tính khi bị kích động mà thôi. Mong Bao tha cho cậu ấy lần này. Cám ơn Bao Công.

Giờ mới lên máy đc, thấy topic hơi rối nhỉ. cmt linh tinh như doremon , ngayxuay thì ban cũng là đúng, ko có gì cần xem xét lại đâu. Bạn nên rút kinh nghiệm nha, khi tạo lại nick mới cmt nghiêm túc chút.
Với lại ko ai có nghĩa vụ phải hướng dẫn ai hết, cho nên ngta ko hd thì cũng đừng bảo ngta nham hiểm. Ai cũng gian nan thôi bạn, đâu phải ai cũng ngày 1 ngày 2 là học đc hết.
Sorry vì cmt ko liên quan đến tình hình load. :D:D

Mình thì nói thật là mới chơi mmo thôi ở box capt này mình cũng ít cmt nhưng hôm nay thấy 2 bạn doremon và bạn kia có vẻ giống tính mình lúc mới vào mmo có chút tăng động và nóng tính nên mình nói , tăng động và nóng tính mình thì tin người nóng tính tốt bụng còn người tăng động là người ta chịu nhiều street , xin được tiền thì đi ăn xin khỏi phải nhờ vả phải ko các bạn và người ta inbox các bạn ko được người ta có lên tiếng với các bạn không , gỉrl xông nghệ thì đáng yêu :))

Người ta không thông minh ko có nghĩa là người ta thông cống tốt các bạn à , mà thông cống giờ cũng đâu có dễ, nhớ mặt được chúng nó cho chúng nó ăn nước cống luôn ,
Stop nha .
Xin lỗi vì cmt ko liên quan :D

Giờ mới lên máy đc, thấy topic hơi rối nhỉ. cmt linh tinh như doremon , ngayxuay thì ban cũng là đúng, ko có gì cần xem xét lại đâu. Bạn nên rút kinh nghiệm nha, khi tạo lại nick mới cmt nghiêm túc chút.
Với lại ko ai có nghĩa vụ phải hướng dẫn ai hết, cho nên ngta ko hd thì cũng đừng bảo ngta nham hiểm. Ai cũng gian nan thôi bạn, đâu phải ai cũng ngày 1 ngày 2 là học đc hết.
mình đồng ý riêng câu " khi tạo lại nịck mới cmt nghiêm túc chút " thì ko đồng ý lắm vì bạn bị band kia ko có trách cứ gì rồi , vì vấn đề nó xa gần lắm mà mình thì ko tin vào quyết định của phụ nữ :D

mình cũng đồng ý với bạn là đâu phải ai cũng 1 ngày 2 ngày là đọc được hết cmt đâu , mình new toàn đi đọc cmt :p

Ơ bạn nữ này hướng dẫn gì tự nhiên nhận mình nguy hiểm, càng đáng yêu :)

oài thật ra clone hay ko cũng có sao đâu mà ông đó nóng tính thế, tôi mới nói đùa tí thế mà mày tao loạn cả lên. bó tay luôn. @@!
thật ra thì tất cả bạn nói đều được trừ từ oài ra, nghe sao nó ko thấu hiểu hay bạn đọc cmt bạn đã hiểu đến cái tư cách à bạn có phải mod ?
Ờ thật ra đọc lại cmt thì thấy bạn luôn đứng sau bạn Tyna , bạn tưởng bạn đó là nữ như mình tưởng bạn crmle à :)))

thật ra thì tất cả bạn nói đều được trừ từ oài ra, nghe sao nó ko thấu hiểu hay bạn đọc cmt bạn đã hiểu đến cái tư cách à bạn có phải mod ?
Ờ thật ra đọc lại cmt thì thấy bạn luôn đứng sau bạn Tyna , bạn tưởng bạn đó là nữ như mình tưởng bạn crmle à :)))
Này nhé tôi ko noi gì cũng ko có quen biết với bạn Tyna đó nhé, Tôi thân với ông pixfan thấy ông ấy cm thì đùa tí thôi. Tôi đâu biết cau là người như thế, mới nói tí mà mày tao chửi tôi ko ra gì. Có học và vô học nó thể hiện bằng lời nói nhe, sau này tôi ko dám động đến ông nữa. bye

Này nhé tôi ko noi gì cũng ko có quen biết với bạn Tyna đó nhé, Tôi thân với ông pixfan thấy ông ấy cm thì đùa tí thôi. Tôi đâu biết cau là người như thế, mới nói tí mà mày tao chửi tôi ko ra gì. Có học và vô học nó thể hiện bằng lời nói nhe, sau này tôi ko dám động đến ông nữa. bye
Thôi stop đi , không bác bao trảm hết bây giờ ,đang có tút bên kia bác ăn ko ,Quen biết *** tyna kia kìa , nói gì cho bác ý hiểu bác nói được ko nói hộ tớ, được chia tút liền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week