Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Giờ mới lên máy đc, thấy topic hơi rối nhỉ. cmt linh tinh như doremon , ngayxuay thì ban cũng là đúng, ko có gì cần xem xét lại đâu. Bạn nên rút kinh nghiệm nha, khi tạo lại nick mới cmt nghiêm túc chút.
Với lại ko ai có nghĩa vụ phải hướng dẫn ai hết, cho nên ngta ko hd thì cũng đừng bảo ngta nham hiểm. Ai cũng gian nan thôi bạn, đâu phải ai cũng ngày 1 ngày 2 là học đc hết.
Sorry vì cmt ko liên quan đến tình hình load. :D:D
topic từ năm 2016 rối rém gì nữa linh tinh còn hơn ý

Thôi stop đi , không bác bao trảm hết bây giờ ,đang có tút bên kia bác ăn ko ,Quen biết *** tyna kia kìa , nói gì cho bác ý hiểu bác nói được ko nói hộ tớ, được chia tút liền.
đơn giản vì t ko thích cmt nhảm nhí trong cái topic cập nhật tình hình ok?lo kiếm tiền lên đây cào phím chửi nhau có ra tiền?ngồi pla pla thì sáng h t kiếm đc mớ rồi thằng ngu...bye

đơn giản vì t ko thích cmt nhảm nhí trong cái topic cập nhật tình hình ok?lo kiếm tiền lên đây cào phím chửi nhau có ra tiền?ngồi pla pla thì sáng h t kiếm đc mớ rồi thằng ngu...bye
Dù có chuyện gì đi chăng nữa thì bạn cũng không nên bảo người khác là ngu, không nên mạt sát người ta như thế bạn ah. Mong bạn rút kinh nghiệm và bớt nóng tính.

oài thật ra clone hay ko cũng có sao đâu mà ông đó nóng tính thế, tôi thấy pixfan cm nến nói đùa thêm tí thế mà mày tao chửi tôi loạn cả lên. Chứ tối có report hay gì đâu trời bó tay luôn. @@!
bạn cmt vào cmt của người ta mà bạn lại bảo đùa thêm vào cmt của pixfan, bạn tự cao tự đại cho rằng mình hơn các bạn new à hay sao hay bạn có ấn tượng xấu với người ta sao mà bạn phải vạch vòi chuyện của người ta , bạn có quá thân thiết với pixfan không sao bạn phải cmt vui trong khi người ta đang túc giận , và bạn có ngay thẳng không sao lại đùa thêm tí thế mà bạn dùng từ oài , nến , tối ,trời .. mình người ngoài mình thấy bạn cũng ko thật thà , bạn học nhiều gì thì mình chưa biết , bạn có học hay không có học cũng chỉ có giá trị khi bạn cống hiến cho đất nước xã hội thôi, Con người thì ai cũng như ai đều có phẩm cách và tự trọng ở đây bạn doremon cũng sai vì bạn í có thể cmt tăng động nhưng ko động chạm đến ai cũng ko đểu giả mình nói luôn là cái cmt vào bạn OXO đang kể than với mọi người grop to của bạn ấy sắp die và cmt vào là" chắc chắn die " của bạn ấy bạn đánh giá gì ở cmt của bạn ý , " không sao đâu yên tâm đi " đây là 1 cmt của 1 người tử tế ?? Thử hỏi chuyện nhỏ như vậy sao lại phải có người bị band , nếu đúng rule bạn có phải quá nhức mắt với những spam của bạn ấy ko, MOd ko nói bạn cũng nên im lặng

Rút kinh nghiệm , rút kinh ngiệm, đúng là đây là froum mmo nên trao đổi về công việc , nhưng đừng ra vẻ ta đây bạn à nhìn lại cái nick ta đây đi bạn và ngôn từ của bạn ở những thời điểm rất dễ đóng hòm đấy , bạn nên cẩn thận với ngôn từ của mình lời khuyên thật sự của mình :))

bạn cmt vào cmt của người ta mà bạn lại bảo đùa thêm vào cmt của pixfan, bạn tự cao tự đại cho rằng mình hơn các bạn new à hay sao hay bạn có ấn tượng xấu với người ta sao mà bạn phải vạch vòi chuyện của người ta , bạn có quá thân thiết với pixfan không sao bạn phải cmt vui trong khi người ta đang túc giận , và bạn có ngay thẳng không sao lại đùa thêm tí thế mà bạn dùng từ oài , nến , tối ,trời .. mình người ngoài mình thấy bạn cũng ko thật thà , bạn học nhiều gì thì mình chưa biết , bạn có học hay không có học cũng chỉ có giá trị khi bạn cống hiến cho đất nước xã hội thôi, Con người thì ai cũng như ai đều có phẩm cách và tự trọng ở đây bạn doremon cũng sai vì bạn í có thể cmt tăng động nhưng ko động chạm đến ai cũng ko đểu giả mình nói luôn là cái cmt vào bạn OXO đang kể than với mọi người grop to của bạn ấy sắp die và cmt vào là" chắc chắn die " của bạn ấy bạn đánh giá gì ở cmt của bạn ý , " không sao đâu yên tâm đi " đây là 1 cmt của 1 người tử tế ?? Thử hỏi chuyện nhỏ như vậy sao lại phải có người bị band , nếu đúng rule bạn có phải quá nhức mắt với những spam của bạn ấy ko, MOd ko nói bạn cũng nên im lặng
tôi định quote cm đùa với pixfan mà quote nhầm sang ông đó. Với lại banned là do mod chứ tôi biết gì mà nói tôi. Tôi đã nói là stop và xoá hết cm rồi mà sao cứ moi móc ra hoài thế, ông muốn gây war hay là gì. moi người trong cuộc đã nói stop cho êm chuyện rồi sao ông lại moi ra gây war tiếp à @mirinda tôi xin stop rồi nhé, ông nào gây war tiếp thì ông xem xét ko liên quan gì tôi nũa đâu đây.

Rút kinh nghiệm , rút kinh ngiệm, đúng là đây là froum mmo nên trao đổi về công việc , nhưng đừng ra vẻ ta đây bạn à nhìn lại cái nick ta đây đi bạn và ngôn từ của bạn ở những thời điểm rất dễ đóng hòm đấy , bạn nên cẩn thận với ngôn từ của mình lời khuyên thật sự của mình :))
bạn ơi đây là topic cập nhật tình hình ko ai nói bạn vào đây làm anh hùng bảo về nhân loại đâu bạn ơi...bớt tỏ ra thánh thiện hộ mình nha nha nha.bạn có tỏ ra thánh thiện cũng k ai cho tiền bạn đâu.để thời gian kiếm tiền đi bạn ơi:):):)

t ko thấy cmt nào của m ko nhảm nhí , m nói đằng này lật sang đằng khác m cmt vào cmt của người ta gọi người ta là thằng , m bảo bố m đẻ trứng , m có thể ko hiểu câu đẻ trứng thì tao nói cho m biết rút kinh nghiệm , bố m có đẻ được trứng không . M đừng nghĩ m ít tuổi thì con người mày sẽ được trừng trị thích đáng ở những nơi khác nơi này :)
Đừng để người khác bất bình về mày quá nick người ta mới lập được vài hôm này nghĩ mày đã có ấn tượng hơn người ta ở box đây sao , m thích là thế à ??

@mirinda có thanh niên nào đó thủ sẵn cả đống nick clone giờ lôi ra lãm nhãm từng cái 1 kìa =))

bạn ơi đây là topic cập nhật tình hình ko ai nói bạn vào đây làm anh hùng bảo về nhân loại đâu bạn ơi...bớt tỏ ra thánh thiện hộ mình nha nha nha.bạn có tỏ ra thánh thiện cũng k ai cho tiền bạn đâu.để thời gian kiếm tiền đi bạn ơi:):):)
À nếu bạn nhận ra mình thuộc loại cần bảo vệ và rất thiếu tiền thì thôi mình chỉ góp y vậy , bạn doremon có đọc cũng đừng bao giờ tiếp chuyện những thằng ngu nữa nhé , 1 là phải bảo vệ nó 2 là nó cho bạn bằng nó :)
Stop

t ko thấy cmt nào của m ko nhảm nhí , m nói đằng này lật sang đằng khác m cmt vào cmt của người ta gọi người ta là thằng , m bảo bố m đẻ trứng , m có thể ko hiểu câu đẻ trứng thì tao nói cho m biết rút kinh nghiệm , bố m có đẻ được trứng không . M đừng nghĩ m ít tuổi thì con người mày sẽ được trừng trị thích đáng ở những nơi khác nơi này :)
Đừng để người khác bất bình về mày quá nick người ta mới lập được vài hôm này nghĩ mày đã có ấn tượng hơn người ta ở box đây sao , m thích là thế à ??
à thì ra là m doremon à nhiều nick clone thế bố m quỳ rồi ahihi...
t không biết sao chứ thanh niên kia vừa band nick có 1 đống thanh niên vào binh vực ko biết phải là 1 chủ ko nhỉ :p:p:p

Yên ổn gõ đi các tình yêu,ông nào cãi gây war thì sẽ bị xử lí các bạn khác không liên quan tập trung vào chuyên môn thôi :)

Code bitmap bình thường, nền xanh, đỏ, trắng, chưa thấy bitmap đặc biệt như hôm trước tôi post đó, mà có thì không hiện được vì tôi gõ trên XP, chứ không phải trên FF.

ko biết cap này trên web hiện ntn. Yến gõ error

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week