• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
gõ trên xp cũng ko an toàn sao bạn
XP cũng được, nhưng không hiện code này, hơn nữa thấy Pix thêm code hình mới chế, load nhanh quá nên gõ trên FF là an toàn nhất. Nếu gõ trên XP bị 1 vài cái cũng không đến nỗi ra đảo, nhưng tôi cảm giác không yên tâm, nên lên FF chơi, 3 tab cũng làm được gần 800, tội gì gõ soft thêm thấp thỏm.

Em làm trên ff pix ra code sao không có tiếng kêu nhỉ các bạn có ai biết nguyên nhân ko

Em làm trên ff pix ra code sao không có tiếng kêu nhỉ các bạn có ai biết nguyên nhân ko
Thử vài cách sau
1/ Kiểm tra lại từng id xem trong mục Preferences xem đã tick sound khi có notification chưa. Nếu chưa thì tick vào rồi Save lại.
2/ Nếu id đã ok như 1 thì xem đã cài Adobe Flash Player chưa? Nếu chưa thì cài vào, khi cài xong Adobe rồi thì mở ông Pix ra, click vào dấu chấm than, hay nằm bên trái trang web , rồi chọn Information, sau đó chọn Allow cho Adobe là xong, sau này cứ có code ra là kêu bong bong.

Hôm nay hy vong thằng pix nó tha em chứ group nay mà đi thi đau đơn vô cùng 158 id

Hôm nay hy vong thằng pix nó tha em chứ group nay mà đi thi đau đơn vô cùng 158 id
Không ngại đâu cậu, 1 vài code cũng không sao, vì ngay cả trên IE 11 cũng không hiện code bitmap bình thường, chứ đừng nói đến code xanh nền vàng đặc biệt đó.

toàn đi chù ẻo là giỏi vs đi cmt xàm xí ko ai sánh bằng chứ trả đc cái tích sự gì :)
Ông mmo này chuyên gia đi spam tăng post, Mob cảnh báo rồi trước sau gì cũng ra đảo thôi. Ông chấp làm gì cho mệt. :D

có ai làm soft bị code này ko nhỉ, check thử trong thì không hiện trong view luôn :|
Trên web hồi chiều tôi có gặp ông Stop này, vẫn hiện trong View nhé, nhưng tôi gõ khác chứ không gõ Stop, nên che lại rồi, sorry nhé!

Attachments

11.7 KB · Views: 47
load nhanh, toàn code chữ, quá ngon ^^
Sẵn tiện sắp mua bàn phím mới, ai tư vấn giúp bàn phím nào bình dân mà xài tạm tạm chút với

Hú vía pix baned mỗi cái tài khoản dinh liền 3 code này hix

Attachments

7.6 KB · Views: 76
Có thoát

hôm qua khoảng 3h 15 chiều làm thây chấm than đỏ hơi nhiều vào view thây bitmap nhiều tôi đưa các tài khoản đó lên web gõ để hạn chế baned.sáng ngủ dậy thấy baned có 1 id thôi.
ý mình hỏi là banned by admin hay sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back