• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Hú vía pix baned mỗi cái tài khoản dinh liền 3 code này hix
Cậu này liều thật, thời điểm này mà vẫn cứ dùng Win 7~Win 10 gõ vào khung giờ chiều nguy hiểm đó.

banned bởi admin thì nó mới banned chậm vậy.tôi thấy tài khoản nào làm phần mềm thấy ko ổn lên đưa tài khoản đó lên web làm thì sẽ tranh được rủi do nhiều đó.

Giờ này có ai capt không? Tình hình sao rồi các bạn?
sang h load tốt bác tầm duới 50id là full speed

có ai bị lỗi cannot connet to internet k mọi người em mở soft nãy giờ mà k được

Vẫn vào bình thường nhé!
Thử vài cách sạu
- Reset route (moderm)
- Add 1 proxy vô LAN trong tab Connection của Internet Option, nhớ bỏ dấu tick chọn Auto Detect..ở phần trên trong LAN setting.

Vẫn vào bình thường nhé!
Thử vài cách sạu
- Reset route (moderm)
- Add 1 proxy vô LAN trong tab Connection của Internet Option, nhớ bỏ dấu tick chọn Auto Detect..ở phần trên trong LAN setting.
do em save máy ảo ở mạng khác rồi mở máy ảo ở mạng khác nên k vào được em rs máy ảo vô được r tks bác

Mới xuất hiện 2 cap hình, tưởng đâu bão đổ bộ. Nhưng mn nhớ cảnh giác nha, 2 ngày cuối tuần hay có bão hình.

uhm,đang gõ tự dưng ào ra làm hơi bối rối time out cả lũ :(

Hôm qua có bác nào bị baned tài khoản ko?mình bị baned tài khoan mà ko biết sao :(

Attachments

1.8 KB · Views: 57
Hôm qua có bác nào bị baned tài khoản ko?mình bị baned tài khoan mà ko biết sao :(
check view xem bạn. Hôm qua tam giác rất hiếm mà, mình gõ từ khoảng chiều đến lúc cap hình luôn, chỉ vài tam giác thôi à.

check rồi mà mình ko tìm dc lý do tại sao nó baned mà banned by admin luôn hix
Có khi hôm qua load nhanh, ông add nhiều id trên soft quá, chắc bị vài lần suýt time out, nhưng vài lần như thế là time bị quá 20s rồi.

ID bị ban hôm nay có cùng gốc với 1ID bị ban hôm trước mà cậu bảo may quá chỉ ban 1 ID không? Cùng gốc là vì dụ ID bị ban hôm trước abcd++009, ID hôm nay bị ban là abcd++0010 chẳng hạn.

ID bị ban hôm nay có cùng gốc với 1ID bị ban hôm trước mà cậu bảo may quá chỉ ban 1 ID không? Cùng gốc là vì dụ ID bị ban hôm trước abcd++009, ID hôm nay bị ban là abcd++0010 chẳng hạn.
id hôm 12 và 13 bị baned cùng group.hình này là chư E hay chữ F nhỉ

Attachments

122.5 KB · Views: 56
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member