Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
code pix ngắn ngủn nên speed 40 là quá bình thường nhé .Nhưng với code hình mấy ngày qua thì có ai giữ nổi sp 50 k? Ngu đem group 100id ra cheat bị ban thì chịu. Cái vấn đề tôi nói ở đây là đừng có vu oan cho pix. Có nạn ko cheat mà bị ban nghe có nực cười ko. Làm như dân trong box này là con nít 3 tuổi dễ gạt hay sao vay
M cứ 1 2 khẳng định tui cheat. trong khi cái hinh đó 2 tháng trc :v ông k đánh dc 5x k nghĩa là ngta đánh 5x là cheat? thể hiện làm gì

sủa ****** m sủa lắm :)
M cứ 1 2 khẳng định tui cheat. trong khi cái hinh đó 2 tháng trc :v ông k đánh dc 5x k nghĩa là ngta đánh 5x là cheat? thể hiện làm gì
là 1 thằng à . Nhục vl :)) Hẹn ông mirinda làm trọng tài teamview 2 bên cùng lúc xem đứa nào speed cao hơn. Ok? Súc vật vô ơn phản chủ mày càng sủa tao càng ỉa càng đái vô họng mày

Tình hình hiện tại tốt mà nó cứ load thế này thì cũng ngon mà mỗi tội sp giảm nửa.Tặng anh pix một phiếu cho code mới nào các bạn!Hơi tiếc làm code kiểu này không xem đá bóng :( được

Giờ này mới lên máy đc nè, tình hình hot dữ vậy :eek: Hix gặp cap hình khó ưa đó thì giỏi lắm tui chỉ đc sp15 thôi.

Nói thì phải nói cho đúng. Làm ăn gian dối mới bị banned. Làm gì có chuyện pix thích thì pix trảm được

Dm bỏ cả sáng đến giờ chỉ vì mấy cái trang máu lol viết bài tổng hợp methatamine đọc từ sáng đến giờ kết luận phí cả 1 ngày ĐM

Nói thì phải nói cho đúng. Làm ăn gian dối mới bị banned. Làm gì có chuyện pix thích thì pix trảm được
YES. Vậy mà có phần tử vẫn cố cãi k log group đánh vẫn bị trảm đó bạn. Vui nhĩ....hehehehe

Tình hình hiện tại tốt mà nó cứ load thế này thì cũng ngon mà mỗi tội sp giảm nửa.Tặng anh pix một phiếu cho code mới nào các bạn!Hơi tiếc làm code kiểu này không xem đá bóng :( được
Tối và đêm nay không có trận nào đâu, cứ yên tâm mà gõ. Hình như Pix cũng máu football thì phải, cứ lúc nào ban đêm có World Cup thì đúng khung giờ đó ae lại la oai oái!:p

mẹ đc 1$ mà lé mẹ 2 con mắt rồi làm sao bây h
code này thì làm ở mức vừa phải thôi làm 500 mã nghỉ giải lao thôi chứ ngồi liền làm đến 1usd thì chưa quen cũng dễ đau mắt

Với tốc độ load hình như thời điểm này mà gõ code hình đúng theo yêu cầu của Pix thì 1 id trên firefox được khoảng 250 code.

em cố gắng với cai code này duy trì dc sp 18 đến 20 má ơi đuôi cmn mắt

YES. Vậy mà có phần tử vẫn cố cãi k log group đánh vẫn bị trảm đó bạn. Vui nhĩ....hehehehe
nghe người đó nói gõ thường hết còn chậm hơn phân biệt hoa thường là biết nổ cỡ nào rồi b. Ko đáng tin. 1 lời nói xạo ngàn lời nói xạo. Vậy thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week