Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Khi nào code hình chuyển sang dạng dùng chuột click chọn chữ thì may ra thêm thời gian, còn vẫn giữ format này thì không thể.
ông làm web 1h dc có 240code à hả :( đà này sao sống

nãy giờ tôi log soft gõ kiếm đc 1$ rồi mà có ng không lo làm ngồi đó than bị chặn soft.
làm j nói móc ghê thế :0 lúc nãy log soft gặp lúc load chậm khi ngồi chờ khi ào ra còn log web load đều hơn nên nghĩ vậy thôi chứ có j to tát đâu mà bạn móc méo mình ghê thế

làm j nói móc ghê thế :0 lúc nãy log soft gặp lúc load chậm khi ngồi chờ khi ào ra còn log web load đều hơn nên nghĩ vậy thôi chứ có j to tát đâu mà bạn móc méo mình ghê thế
:)) trên mạng có vài thằng nói chuyện rất vô duyên thúi bạn k cần qtam làm j cho mệt, gặp ngoài đời mà xách mé kiểu đó chắc ôm mõm đầy máu về nhà :))

Bạn hyo108 post hình lên làm gì!? Thời điểm đang nhạy cảm, Pix đang rà soát việc dùng soft, check code mới, bạn đừng làm Pix điên thêm lên. Theo tôi, bạn nên gỡ bỏ xuống đi, chỉ up nội dung là được rồi.
Còn việc bạn dkny09 post bảo Pix chặn soft vì load chậm thì đúng là vào thời điểm đó Pix load chậm thât, lúc đó tôi cũng gõ nên mới nói vui là admin Pix đi ngủ rồi vì tối nay không có đá banh, nhưng một lát sau thì thấy load khá hơn lên nên tôi nói admin Pix ngáp ngáp đậy rồi. Việc cũng chẳng có gì, bạn up hình lên không khéo ảnh hưởng chung đó. Cám ơn ban.

Bạn hyo108 post hình lên làm gì!? Thời điểm đang nhạy cảm, Pix đang rà soát việc dùng soft, check code mới, bạn đừng làm Pix điên thêm lên. Theo tôi, bạn nên gỡ bỏ xuống đi, chỉ up nội dung là được rồi.
Còn việc bạn dkny09 post bảo Pix chặn soft vì load chậm thì đúng là vào thời điểm đó Pix load chậm thât, lúc đó tôi cũng gõ nên mới nói vui là admin Pix đi ngủ rồi vì tối nay không có đá banh, nhưng một lát sau thì thấy load khá hơn lên nên tôi nói admin Pix ngáp ngáp đậy rồi. Việc cũng chẳng có gì, bạn up hình lên không khéo ảnh hưởng chung đó. Cám ơn ban.
toan code ngắn check ji bác?

hình vẫn ra xen kẽ đều đặn chứ ko có hết đâu. log 2 3 id thôi kẻo pix trừ sạch tiền công làm
haiz. lại vừa bị timeout, đang pause. Mỗi lần 3 cạp hình liên tiếp là y như rằng timeout. Nhưng đêm vẫn đỡ hơn ngày, thấy dc cạp chữ mừng hết lớn, có tin vui giữa giờ tuyệt vọng ae ơi kk

haiz. lại vừa bị timeout, đang pause. Mỗi lần 3 cạp hình liên tiếp là y như rằng timeout. Nhưng đêm vẫn đỡ hơn ngày, thấy dc cạp chữ mừng hết lớn, có tin vui giữa giờ tuyệt vọng ae ơi kk
tầm giờ này ít code hình lắm rạng sáng sẽ có và trưa sẽ tiếp tục , bữa h toàn như thế mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,560
Latest member
Trinhvi09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week