• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Cho tôi hỏi các bác bi ban tí nhé! Các bác đang dùng hệ điều hành nào? Windows XP, Vista hay 7,8,10 vậy ah?

toi win 7

hên hum qua tối ko gõ nên vẫn pay bình thường:confused::confused::confused:

Ông dùng Win gì thế?
win 7 bác chắc tối qua giờ đá banh mạng chậm mấy bác coi có code trống không thế

ae có đẻ ý nó chỉ band những gr việt kog, 200id nga , hơn 100 id việt mình nó chỉ nhặt ra 3 id band mặc dù cheat hết :D

ae có đẻ ý nó chỉ band những gr việt kog, 200id nga , hơn 100 id việt mình nó chỉ nhặt ra 3 id band mặc dù cheat hết :D
Nói thật lúc sáng nghe anh em bị ban nhiều quá tui cũng teo luôn thiệt, ra đảo toàn group mấy trăm id nghe mà nổi hết da gà

tôi chỉ cheat chút lúc bão tam giác mà đã biết rồi nên ko payout để hôm sau đè code lên thế mà đến sáng kiểm tra thì đã ra đảo :(

Bác Pix này hay thiệt đó! Cấm người ta dùng soft, mà hôm qua từ giờ được 24h rồi, tôi cố cắn răng nghe theo bác gõ cung cúc 1 id trên firefox mà mỗi lần trung bình 45 phút mà tôi moi móc không quá được 50 code, lúc bác điên lên xả ra một đống khoảng 5~ 10 phút cái loại code vớ vẩn -picture is loading-loại code này tôi không tính vì nó bị lỗi, còn tính tiền hay không là tuỳ bác. Muốn người ta nghe theo mình thì ít ra mình cũng phải có sự cải tiến đáng kể cho người lao động khi gõ trên web, đàng này bác chỉ biết cấm, mà không có bất kỳ biện pháp tích cực nào cho web thì chắc tôi là người gõ cho bác chân phương nhất cũng sẽ không theo bác nữa!

Ý kiến cá nhân: đa số nó toàn baned id group VN là thật và toàn vào rạng sáng thứ 2 ,là giờ nó check code cái này mình tést r lúc code 8 chữ lỗi hiển thị tam giác.Mấy ngày khác error k sao cứ sáng T2 11h>2h sáng mà error là đi bụi

Tôi nghĩ thế này đợt rồi code pix lỗi nhiều code tam giác với code hình ảnh chọn số.Trong kkhảng thời gian này có nhiều lúc nó load full các tình yêu cheat nhiệt tình nó vẫn tính tiền nó phải trả tiền nên nó cú nó baned.Mỗi group của mình toàn hòn 100 id mình làm rất cẩn thận những vẫn bị baned thế mới đau.view hình ảnh ko code trống

Tôi nghĩ thế này đợt rồi code pix lỗi nhiều code tam giác với code hình ảnh chọn số.Trong kkhảng thời gian này có nhiều lúc nó load full các tình yêu cheat nhiệt tình nó vẫn tính tiền nó phải trả tiền nên nó cú nó baned.Mỗi group của mình toàn hòn 100 id mình làm rất cẩn thận những vẫn bị baned thế mới đau.view hình ảnh ko code trống

Chuẩn rồi tui cũng làm bt , nhưng bão code thì đỡ sao nỗi pause nhưng vẫn bi time out tui chỉ có lý do này bị banned thôi với cả 2 gr khác tui làm cũng như vậy mà có sao đâu , cái này giống banned random lắm ôg nào xui thì bị thôi

Chuẩn rồi tui cũng làm bt , nhưng bão code thì đỡ sao nỗi pause nhưng vẫn bi time out tui chỉ có lý do này bị banned thôi với cả 2 gr khác tui làm cũng như vậy mà có sao đâu , cái này giống banned random lắm ôg nào xui thì bị thôi
Thỉnh thoảng nó load full pause là bình thường đây ko phải lý do nó baned group đâu,trươc giớ pix thỉnh thoảng ao ạt là chuyện thường mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,019
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week