Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
đang bão capt này. Phải gõ làm sao đây :(

Attachments

176.3 KB · Views: 54
Từ chiều đến giờ loại code mới ở trên cứ ra mãi, tôi tạm gửi ae ai dùng Autohotkey đoạn mã tôi mới viết để gõ tạm, hiện giờ chưa nghĩ cách nào hay hơn.
Đoạn mã này khi gõ chỉ cần ấn phím Shift (trái, phải đều được) rồi gõ số thì tự động thêm dấu phẩy ngay sau số đó, đỡ mất công phải gõ phím phẩy nữa. Ae nào rành Autohotkey thì góp ý nhé, bực mình cái code này ghê!
------
!::
Send, 1,
return
@::
Send, 2,
return
#::
Send, 3,
return
$::
Send, 4,
return
%::
Send, 5,
return
^::
Send, 6,
return
&::
Send, 7,
return
*::
Send, 8,
return
:):
Send, 9,
return
)::
Send, 0,
return
---------------

Từ chiều đến giờ loại code mới ở trên cứ ra mãi, tôi tạm gửi ae ai dùng Autohotkey đoạn mã tôi mới viết để gõ tạm, hiện giờ chưa nghĩ cách nào hay hơn.
Đoạn mã này khi gõ chỉ cần ấn phím Shift (trái, phải đều được) rồi gõ số thì tự động thêm dấu phẩy ngay sau số đó, đỡ mất công phải gõ phím phẩy nữa. Ae nào rành Autohotkey thì góp ý nhé, bực mình cái code này ghê!
------
!::
Send, 1,
return
@::
Send, 2,
return
#::
Send, 3,
return
$::
Send, 4,
return
%::
Send, 5,
return
^::
Send, 6,
return
&::
Send, 7,
return
*::
Send, 8,
return
:):
Send, 9,
return
)::
Send, 0,
return
---------------
bạn ơi chỉ mình cách treo id với hic

Tôi gõ thế này 3,5,2,4,6
1 số hình thì nó có 10 số lại dư 2 hình bên ngoài ko số ? nếu gõ như bác pix trong trường hợp đó thì k dc đúng k bác ?

1000 thì có 20 cap đó thôi :)) phăng bà nó chữ cho nhanh , gõ đúng là 1,2,3,4,5 mà tồn thời gian

Nay gõ tam giác đỏ nhiều quá, giờ này cũng 50% lun. Có ai bị vậy ko? lo cho dàn ID quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,756
Latest member
zoyboy
Back
Top Bottom