Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Các bác nên cẩn thận loại code mới dưới đây, thoạt nhìn trông rất đơn giản nhưng dễ gõ sai lắm đó!

Vậy gõ thế nào mới đúng đây??? :eek: Sao lắm người bị ăn banned thế? @@ :confused::confused:
Tôi gõ 3 code trên kia thế này
kYC7J
HCOJV
1T82E
Theo tôi thì trong code này có nhiều mẫu chữ khác nhau, không phải cứ thấy chữ bé là gõ thường, thấy to là gõ hoa. Ý kiến các bác thế nào xin đóng góp nhé!

Tôi gõ 3 code trên kia thế này
kYC7J
HCOJV
1T82E
Theo tôi thì trong code này có nhiều mẫu chữ khác nhau, không phải cứ thấy chữ bé là gõ thường, thấy to là gõ hoa. Ý kiến các bác thế nào xin đóng góp nhé!
ý kiến của mình là gõ Hoa hết Và ae minh tạo cái post khác để thảo luận về code chứ tùm lum trong này bác Bao la đó

ý kiến của mình là gõ Hoa hết Và ae minh tạo cái post khác để thảo luận về code chứ tùm lum trong này bác Bao la đó
Bạn đặc biêt cẩn thận với chữ k, không riêng trong code này mà nó có trong loại code hoa ttường số lẫn lộn nghiêng ngã đen thui thui. Chữ k trên kia là thường đó bạn, vì chân dưới chỏi ra ngắn hơn phần thắng trong khi phần trên chỏi ra chỉ bầng phần thẳng!

KYC7J mà, k to thế kia :))

Các bác nên cẩn thận loại code mới dưới đây, thoạt nhìn trông rất đơn giản nhưng dễ gõ sai lắm đó!
View attachment 101226
Mình gõ
kyc&l
hc0jv
!t*@e
Mấy cái code này nó cao siêu lắm chứ ko như vậy đâu.
Đùa thế chứ cứ thấy gì gõ nấy, phân tích làm gì cho thêm rách việc, chỉ có rắn mối mới có chân.
MÀ, ai bị ban thì thông báo rồi rút kinh nghiệm sâu sắc, ai không bị thì thôi ko cần đoán già đoán non gây xôn xao dư luận.
"Đừng hỏi chuông nguyện hồn ai,......"

Xin có vài ý kiến đối với 2 bạn adminpixprofit và tuanbimt1996 về hình không hiên đúng trong view như sau
Đối với 4 hình của bạn adminpixprofit và hình 4 của bạn tuanbimt1996 thì không đáng ngại. Pix vẫn tính tiền cho các bạn. Hình này có lúc hiển thị trong view nhưng đa phần sẽ không hiên được vì theo tôi có do câc bạn chọn mặc định chương trình chưa phù hợp giữa IE và FF. Vì mặc định các hình này có định dạng GIF (code động) trong máy là mở bằng IE, nhưng các bạn chọn FF là chương trình mặc định cho toàn bộ máy nên có thể nó không hiện được, ngoài ra cũng có thể 2 trình duyệt quan trọng liên quan đến soft XD là IE và FF cũng có thể bị lệch nhau, đa phần các bản update tự động của FF là bản thường, không phải beta, trong khi IE các bạn đã cài là IẸ từ 9-11 (đối với Win 7). Nếu gõ trên FF thì đa phần các hình loại này sẽ hiển thị đúng như thế này.

Đối với hình 1,2,3,5 của bạn tuanbimt1996 gõ vậy đúng rồi .

Xin có vài ý kiến đối với 2 bạn adminpixprofit và tuanbimt1996 về hình không hiên đúng trong view như sau
Đối với 4 hình của bạn adminpixprofit và hình 4 của bạn tuanbimt1996 thì không đáng ngại. Pix vẫn tính tiền cho các bạn. Hình này có lúc hiển thị trong view nhưng đa phần sẽ không hiên được vì theo tôi có do câc bạn chọn mặc định chương trình chưa phù hợp giữa IE và FF. Vì mặc định các hình này có định dạng GIF (code động) trong máy là mở bằng IE, nhưng các bạn chọn FF là chương trình mặc định cho toàn bộ máy nên có thể nó không hiện được, ngoài ra cũng có thể 2 trình duyệt quan trọng liên quan đến soft XD là IE và FF cũng có thể bị lệch nhau, đa phần các bản update tự động của FF là bản thường, không phải beta, trong khi IE các bạn đã cài là IẸ từ 9-11 (đối với Win 7). Nếu gõ trên FF thì đa phần các hình loại này sẽ hiển thị đúng như thế này.

Đối với hình 1,2,3,5 của bạn tuanbimt1996 gõ vậy đúng rồi .

Có bạn nào có thể xử lý cái vấn đề bị picture is loading đó k nhỉ ?
Bị banned toàn vì vấn đề củ chuối đó , làm đúng mà bị banned vẫn tính là sai chán quá

Có bạn nào có thể xử lý cái vấn đề bị picture is loading đó k nhỉ ?
Bị banned toàn vì vấn đề củ chuối đó , làm đúng mà bị banned vẫn tính là sai chán quá
Nếu làm bằng trình duyệt (IE, FF) chắc không bị lỗi này bạn nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week