Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Tối nay ra code này nhiều ghê.
Gõ error hoài cũng sợ banned quá.

Attachments

47.2 KB · Views: 77
giờ ngoài code đó còn thêm code chấm than đỏ nữa. Bạn Yến nghĩ nên tiếp tục không?
Bên Yến ko có tam giác đỏ. nhưng nãy giờ cũng tạm ngưng rồi.
Mới gõ lại thì cái cap hình đó vẫn xuát hiện nhiều :(:(

Load chán quá các ae ạ. Khi nào nhanh ae hú tôi tiếng nhé

ai bị ban vì mấy cái hình lỗi kia thì hú nha,mấy cái tam giác thì đỡ chứ cái hình kia thì ghê quá.

khuya cũng chậm lắm mấy chế , thường thì khuya 8-10id là gõ ổn rùi dạo nì khuya 3h sáng mà phải log 40id lun.... mà Bao thấy lác đác tam giác thui chứ có nhiều gì đâu hen,có mấy cái code chữ đen thì thây kệ nó cứ esc chứ bít gõ mần răng rứa :eek: ???

Mình muốn gõ pix, nhưng trước hết mình muốn hỏi các bạn gõ pixandprofit, dự án captcha này min rút 3$, vậy rút ví nào pix thanh toán nhanh ngay trong ngày rút và webmoney và paypal khi rút về mất mấy ngày mới nhận được $ rút

Mình muốn gõ pix, nhưng trước hết mình muốn hỏi các bạn gõ pixandprofit, dự án captcha này min rút 3$, vậy rút ví nào pix thanh toán nhanh ngay trong ngày rút và webmoney và paypal khi rút về mất mấy ngày mới nhận được $ rút
khoan hả nói rút giờ bác vào gõ xem có đc đồng nào không rồi hả nghĩ đến việc rút,sau đó thì cứ đặt lệnh rồi ngồi xem chừng nào nó về là biết thôi.

khoan hả nói rút giờ bác vào gõ xem có đc đồng nào không rồi hả nghĩ đến việc rút,sau đó thì cứ đặt lệnh rồi ngồi xem chừng nào nó về là biết thôi.
mình muốn biết vì gõ xong phải nhận tiền trong 1-2 ngày liền mình mới gõ, nên mình muốn hỏi ví nào rút tiền về nhanh

WMZ và PM trước hôm nay thì nó trả $ mất mấy ngày, có ai biết thì post cho mình biết nha
Nếu bạn muốn biết Yến sẵn lòng cho bạn biết. Nếu thanh toán qua PM hoặc Z, thì thường 12h - 3h sáng là reset balance, đến khoảng 4,5h sáng tiền sẽ về ví. Còn Paypal hình như 1,2 ngày tiền mới về.
:):):):) hôm nay load nhanh hơn đc xí rồi. hi vọng mai sẽ lại nhanh hơn nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,676
Latest member
rhphan
Back
Top Bottom