Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
NHớ đợt trước code hình ập ra ào ạt , phải đánh số lồng vào soft , tỉ lên sai nhiều. sau 1 thời gian ko thấy code hình nữa hoặc thỉnh thoảng mới có 1 vài code. Hy vọng nay mai code mới ko biến mất . rồi phải log cả trăm id vẫn cứ ngồi hóng :rolleyes:

Xin phép bác bao cho e hỏi ae chút ạ. Bỏ cap lâu lắm r, e có đống acc từ thời <2014 giờ lôi ra gõ bình thường đc k ạ. Giờ có bị giới hạn bao nhiêu ID/IP k ạ. Đọc hơn 10page mà chưa hiểu hết đc tình hình hiện tại

100id ko có code
Sau

ghê quá mấy bác ơi Pix nó vừa cảnh báo,tối nay gõ web cho lành :D

Mình cũng vừa gặp lập tức out ra. Mà nghĩ chắc nó hù thôi nhỉ, chứ sao biết được dùng soft hay ko. Nó mà biết được thì banned lâu rồi, trước nay nó có cho phép dùng soft ếu đâu@@!

Mình cũng vừa gặp lập tức out ra. Mà nghĩ chắc nó hù thôi nhỉ, chứ sao biết được dùng soft hay ko. Nó mà biết được thì banned lâu rồi, trước nay nó có cho phép dùng soft ếu đâu@@!
Pix không hù đâu, Pix thừa biết mem nào dùng soft hay gõ trên bất kỳ trình duyệt nào, nó nhìn user agent là biết mà, hơn nữa cộng thêm loại code bitmap trên soft không hiện đầy đủ được thì nó biết mà, có chẳng trước đây vì lý do gì đó Pix cho qua, nhưng giờ cũng vì lý do nào đó:p (có thể ảnh hưởng code hình mới) nên mới cho cái trát cảnh báo to tướng, HOA toàn bộ nhé, chứ không bt như trên Twitter.
Thông tin như vậy cũng mong Pix xem lại, load rùa bò thì trên FF gõ bao nhiêu tab thì không phải ngủ gật!!,có mem tài chính eo hẹp không thể trang bị máy ngon, RAM nhiều, thì chỉ mở 1,2 profile thì chỉ có bán máy mà đi ăn xin! Đây là nguyện vọng chính đáng, chứ không nói quá!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,612
170,719
Latest member
thuyphicohalong
Back
Top Bottom