Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Gõ cũng đc, cũng quen hơn rồi. nhưng mà còn chậm lắm huhu ... sp mn đc bao nhiêu với cái cap hình quái quỷ đó
sp15 nhé :(:(:(

Có ai bị summit chậm ko? 3 code trắng ko biết có an ban ko nè hix hix :(

PIX có câu trả lời cửa miệng cho mem mail hỏi : "thấy gì gõ nấy,ko gõ kí tự đặc biệt " :D

stop đi bạn ơi ko id đó bị banned đấy
Đã từng bị ban nhiều id vì dính 3 code trắng liên tục như vậy. Tim đau quá
Kiểu trống code này hoặc do proxy yếu hoặc mạng nhà bạn yếu, Pix load thế này không thể bảo chậm được.
Nhà xài mạng FPT, giờ này yếu quá. Chắc hnay bỏ cuộc chơi.:p

PIX có câu trả lời cửa miệng cho mem mail hỏi : "thấy gì gõ nấy,ko gõ kí tự đặc biệt " :D
em ko bit bác Bao thật hay đùa :d

Như trên hình yêu cầu thì kêu điền kí tự bằng bàn phím ah

đêm nay bão ngưng, code ngắn đẹp, yên tâm kím ăn :x

Bão lại nổi dậy, hết kím ăn, :v

Bão cũng tốt, khi bão bù lại sẽ load nhanh cả ngày :x cứ thấy gì gõ nấy, khi gặp chữ hy lạp ko biết gõ sao thì điền số trong bảng key phía dưới vào thay thế

vd:

gõ theo kiểu này hạ pri đáng kể luôn

cách gõ đó làm pri hạ rõ rệt từ 6 xuống 3 thì cheat j ông, mod cũng nói có mem gửi mail thì pix rep thấy j gõ nấy nên tui nghĩ gõ vậy là đúng (chưa rõ mod nói thật hay đùa :D) Theo tui nhận định, Pix chọn chữ Hy lạp để không có nước nào chuyên gõ Pix được lợi thế cả, VN rành La-tin nhưng mù tịt Ki-rin (loại chữ cái của mấy ông Liên Xô trước kia) và ngược lại, trong chữ cái Hy lạp vừa có La-tin vừa có Ki-rin, nên Pix dưa kiểu này buộc mem gõ pix nước nào cũng biết được 1/2, còn lại phải dùng số trong bảng key để bù vào. Nhưng đó chỉ là nhận định của riêng tui, phải test thêm mới biết được.

cần lắm 1 cơn bão,bão gõ hên xui chứ ko có code thì nản lắm :D
@@@ mà Bao nói thật đó chứ đó là Bao gõ thế thì nói thế,còn bạn nào làm theo thì cứ chuẩn bị sẵn 2-3 group dự phòng nhé :p

trong khi mấy bác thảo luận gõ đúng sai thì thanh niên trên kia ngồi gần 4h và có 24$ kìa...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week