Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

CH fix được, nhưng ổng có thích làm hay không thôi. chỉ cần không giấu URL pixprofit trong soft nữa mà cho bung tự do, ai thích dùng server Pix nào thì dùng, như một trang Pix bình thường trên bất kỳ trình duyệt nào là xong, khỏi phải lo vụ nhảy tab xám xịt hay cái gì khác! Bao bảo ông CH làm thử xem!
vụ này phải hỏi @quocthanga6 chứ Bao còn hổng bít chủ nhân của soft CH nữa mà :p

Không phải biến gì bất ngờ cả, mà nó đã manh nha từ trước Têt rồi, nó cũng không cấm cản gì soft này nọ cả vì nó sản xuất soft đấy thôi-công bằng mà, nhưng con nó đẻ ra phải dược nâng niu chăm chút cẩn thận hơn con rơi, con vô thừa nhận cũng là điều không có gì lạ!
vậy là nó có nhúng bàn tay lông lá vô soft của ng khác hả =.= hàng dỏm mà ép ng xài trời .. Ông test trên soft thúi của nó có thấy nhanh hơn ch ko?
Bao còn đang đặt bầu cua mới ghê, hix, ...
Vụ này soft CH có fix đu theo dc ko nhỉ ?
mấy đứa thua hay đòi đổi từ bài cào sang bầu cua cá ngựa tá lả , mà ai đỏ thì vẫn đỏ à haha, đến mùng 4 em ăn 4tr rồi Bao, năm heo đỏ quét luôn :x

các thanh niên bầu cua , bài cào , tiến lên nhớ chừa ít vốn hết tết còn có cháo húp nha :D đừng có xuống xác , chứ comhet nó load chậm nhảy qua soft pix làm k đc lại k có cháo mà húp :p

các thanh niên bầu cua , bài cào , tiến lên nhớ chừa ít vốn hết tết còn có cháo húp nha :D đừng có xuống xác , chứ comhet nó load chậm nhảy qua soft pix làm k đc lại k có cháo mà húp :p
làm từng tab trên firefox có nhanh ko ông nhỉ, đang ăn tết mà thấy tin như sét đánh. >"<

soft pix nó trông như thế nào vậy các bạn? Có ai cho mình biết không? Mình mở nó chỉ thấy trang web portable bình thường thôi, không có gì khác biệt, không có công cụ gì thêm.

soft pix nó trông như thế nào vậy các bạn? Có ai cho mình biết không? Mình mở nó chỉ thấy trang web portable bình thường thôi, không có gì khác biệt, không có công cụ gì thêm.
đó là soft của nó đó bác

lỗi này là j có ai bị ko, khi login vô cái soft shit có cái đuôi dài ngoằn đàng sau luôn báo như vậy, xoá cái đuôi đi thì login vào ok

Theo mình hiểu nó hết thời gian đăng nhập đó bạn. Để quá 3 phút mà chưa login là bị à, Lấy địa chỉ mới nhất đi bạn. Nếu xóa đuôi đi thì thành bt mất rồi sẽ ko co code.

Theo mình hiểu nó hết thời gian đăng nhập đó bạn. Để quá 3 phút mà chưa login là bị à, Lấy địa chỉ mới nhất đi bạn. Nếu xóa đuôi đi thì thành bt mất rồi sẽ ko co code.
hỏng phải đâu, tui vừa mở lên là login liền à ko quá 3p, restar lại nhìu lần r mà vẫn vậy :(

sáng này cũng bị, lúc được lúc không ông ơi. chắc là do lỗi bên nó. cố gắng login lại
trời, cố gắng đến chừng nào, từ hôm qua đến h tui ko login vào dc 1 lần nào cả, dc 1 lần thôi cũng mừng

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,784
Latest member
minhtien195

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back