Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Bác ấy đang sửa host chắc tối xong, tết nhất nghĩ xả hơi đi cac bác hnay mới mùng 3 ma

zui rồi...vào soft CH thì pix ko ra code ....vào soft của pix thì ra code ào ào . thời kì 1 acc chuẩn bị ra đời @@

1 id thì gõ nên cơm cháo gì, bác nào có biết cách mở soft của pix thành nhiều profile không ạ? Help với :(:(

qua tết lại có biến mô phật

Bình thường mà bác Bao, đánh úp lúc đối phương đang mải mê nghỉ ngơi là dễ thắng!
ủa có biến lớn hả ông, đang bận đánh bài tính mùng 7 mới làm lại mà nghe tin hệt sét đánh giữa trời quang zậy..... Soft ch load trình duyệt đúng ý nguyện nó rồi mà còn cấm cản j nữata?

ủa có biến lớn hả ông, đang bận đánh bài tính mùng 7 mới làm lại mà nghe tin hệt sét đánh giữa trời quang zậy..... Soft ch load trình duyệt đúng ý nguyện nó rồi mà còn cấm cản j nữata?
Không phải biến gì bất ngờ cả, mà nó đã manh nha từ trước Têt rồi, nó cũng không cấm cản gì soft này nọ cả vì nó sản xuất soft đấy thôi-công bằng mà, nhưng con nó đẻ ra phải dược nâng niu chăm chút cẩn thận hơn con rơi, con vô thừa nhận cũng là điều không có gì lạ!

Bao còn đang đặt bầu cua mới ghê, hix, ...
Vụ này soft CH có fix đu theo dc ko nhỉ ?

Bao còn đang đặt bầu cua mới ghê, hix, ...
Vụ này soft CH có fix đu theo dc ko nhỉ ?
CH fix được, nhưng ổng có thích làm hay không thôi. chỉ cần không giấu URL pixprofit trong soft nữa mà cho bung tự do, ai thích dùng server Pix nào thì dùng, như một trang Pix bình thường trên bất kỳ trình duyệt nào là xong, khỏi phải lo vụ nhảy tab xám xịt hay cái gì khác! Bao bảo ông CH làm thử xem!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom