Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

comhet bị timeout nhiều quá, thi thoảng hiện dựt bất chợt ra code k kịp phản xạ là enter luôn

có cái làm là ngon rồi bác ko nên than nữa :(:(
soft vẫn trong tình trạng beta phải nói ra để cho bác comhet fix chứ bạn

Đúng rồi , nhất là còn lỗi xảy ra tình trạng code trống là nguy hiểm nhất vì tầm 3 code 1 acc là ban acc ngay
3 code thì chưa thấy banned , mình bị cả đống luôn :v , gõ nhiều nó trôi code trống thật nhưng ngày nao củng mấy chục cái trống xui xui dính cái picture í loading là đi bụi

3 code thì chưa thấy banned , mình bị cả đống luôn :v , gõ nhiều nó trôi code trống thật nhưng ngày nao củng mấy chục cái trống xui xui dính cái picture í loading là đi bụi
lúc bác reset chờ paid nó soát lần nữa thấy trống nhiều là lụm liền bác ơi :))

Bị ban 2 id lẻ rồi, chắc là bị cái vụ id nguyên màu xám xịt( thực tế thì code vẫn đang view) nếu là code thường mà bị trống ít có thể không sao, nhưng xui lúc cái màu xám đó là code ca rô thì ban 100%. Neeus làm trên web gặp lỗi có thể refesh hoăc chuyển qua lại các menu group, status, rồi quay lai wokplace thì code hiện lên bt. Nhưng trên s lại không hiện gì hết cũng không thể F5, nếu click phải chuột vô acc chọn show acount thì dc, nhưng sẽ không kịp vì đã time out rồi.

ai mà bị code trắng xám trúng ngay code caro thì phải gọi là xui lắm luôn à nha,chắc phải 1/1000....

làm chrome mà cũng hư id là sao ta ..... :confused: :eek: .....

làm chrome mà cũng hư id là sao ta ..... :confused: :eek: .....
tới cái lúc id lâu lắm mới hiện s mà trên soft nó hết giờ thì hư id thui

soft mới bị lỗi có lúc ko enter dc phải lấy chuột click:confused:

bản update sáng nay good, id bị timeoout đã show accound ra try again lại ok

em không dính lỗi như mấy bác. chỉ có lỗi ko enter được khi login account thôi.
Giờ em chỉ hóng gõ được 2 tab là có thể chuyển lên soft làm ok rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back